มาดูความเก่าเเละเก๋าของคลับเรากานครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อันนี้ตอนไหนไม่รู้ครับ...อิอิ (เกิดๆไม่ทัน)

ประกอบด้วยท่านยประธาน พี่เจน พี่เเป้ง พี่กิ๊ฟ Big พี่เตย เเละพี่เอนั่นเอง..อิอิ

:D

2. เสก R10

807
    8
    0
    สติ๊กเกอร์รุ่น Retro เกิดไม่ทันอีกเเระ...เฮ้อ.....:cool:

3. เสก R10

807
    8
    0
    นี่ต้นตำหรับ meeting ปิ๊กนิกเมืองทองครับผม...รูปตัวเป็นๆ.....ไม่ทันอีกเเระ...กำ...:D

4. เสก R10

807
    8
    0
    นี่งานเลี้ยงสละโสดพี่แป้ง..เอ้ย งานเลี้ยงส่งพี่เจนไปนอกคร้าบผม...

งานนี้เเหล่ะผมเกิดเเล้ว....เเต่กลับไปก่อน..ฮิอิ.....:cool:

5. เสก R10

807
    8
    0
    อันนี้งาน bitec ครั้งเเรกนะถ้าจำไม่ผิด..ยังไม่เกิดเช่นเดิม..ไปเเต่ไม่กล้าเข้าไปดู

:D

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    งี้เราก็แก่ และ เก่า แล้วดิ.............เล่นมีทุกรูปเลย.............ช่างเก็บรูปไวจิง ๆ จำไม่ค่อยได้แล้วแต่ไม่เคยลืม

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หนุกหนาน ทุกงาน อิอิ :D

8. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    น้องเอกจ๋า ของพี่ง่ะรุ่น2มะช่ายรุ่นแรกหรอกจ้า
    ตัวพ่อรุ่นแรกเนี่ยน่าจะ คุณกอล์ฟรถแรง พี่ฉะ พี่โอม พี่ป๊อป พี่กิฟใหญ่ โป๊ป พี่บุ๊ค คณอุ๊ตัวเล็ก พี่ตี๋ วินนี่ขับอีขาวป่านนี้ยังอยู่ป่าวมะรู้ ตาเจนตั้งแต่ยังโสดและอีกหลายท่าน
    ครั้งแรกที่มิตติ้งสักปี48ที่พระราม9ได้นะร้านไรสักอย่างเนี่ยแหล่ะ

9. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ผมก้อเกิดไม่ทันเหมือนกันคับ รู้งี้ใช้พรีเซียตั้งแต่หนุ่มๆแล้ว :D:D

10. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    มีรูปเราด้วย อิอิ

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อื่มๆ ....... พี่ โตน

เห็นรูปพี่วิน กับ พี่กิ๊ฟ แล้ว อื่มๆ ...................... พี่ครับ สมัย ม.6 ปะ เพ่ หรือ ม.3 กัน พี่วินนี้ชัดเจนอะ พี่กิ๊ฟนี้ เฮ้อๆ ......

น่าจะเกิดเร็วกว่านี้สัก 3 ปี จะได้แบบว่า......... ทันๆ พวกพี่ๆหน่อย นี้เกิดช้าไป จริงๆ นะครับเนีย

ปล. มีตติ้ง เกือบทุกครั้ง แทบไม่มีรูปรถผมและรูปผมแต่ก็ดีนะอายเขาเรามะหล่อ

12. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0

น้องเอก พี่กบก็รุ่น2 นะรึป่าวหว่า ... มะแน่ใจ ที่ปั๊ม ปตท. วิภาอ่ะ

งานนั้นเจอคนมาจากปราจีนพร้อมๆกะหญิงสาวฟันเหล็ก ละก็น้องแป้งกะนายชัดเจน ว่าแต่ เพ่เติ้งงหาย

ไปเลยนะเมิง มีอยู่คนเดียวที่คุยแล้วเหมือนคุยกะเพศเดียวกันเลยหว่ะ ...555.55

เกิดช้าอ่ะดีแล้วตูน เกิดมาแก่แล้วไม่มีคุณภาพยิ่งแย่หว่ะ

เห็นป่ะ หลังๆ พี่ไม่กล้าโผล่มานาบอร์ดเลย ..................................................อิอิ

13. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ชัดเจนไรวะตูน
    มีตติ้งแรกของผมก้อที่ ปตท. วิภาอ่ะ

15. เสก R10

807
    8
    0
    ท่านเก่าๆเเก่ๆเริ่มกลับมาเเล้ว...อิอิ

16. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ้า........กลายเป็นกระทู้ล่อคนแก่ซะแล้วครับ....5555555

17. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    คนแก่หลวมตัวเข้ามากันบานเลย อิอิ :D

18. Gunzubond

Gunzubond New Member Member

25
    0
    0
    ของผมก็ครั้งแรกที่เลี้ยงส่งเจนครับ นอกนั้นคล้ายๆความฝัน(จะได้ไม่แก่)
    แต่อบอุ่นครับ ชอบมากๆ

19. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นี่ถ้าที่บ้านมีตังค์ซื้อ Primera ให้ตั้งแต่ 11 ปีที่แล้ว...ก็คงจะแก่กะเค้าเหมือนนะเนี่ย...

โชคดี..ที่บ้านจน...เลยยังไม่แก่...อิอิอิ

:D :D :D

20. RED_P11

RED_P11 New Member Member

15
    0
    0
    อยากไปมั่งจัง แต่ตังค์ไม่ค่อยจะมี
    รถก็เดิมๆ อายครับ

21. vynnz

727
    4
    0
    ไม่ต้องอายหรอกครับ เราไม่เน้นรถแต่ง เรามาพอปะกันเพื่อนแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ข้อมูลและมาให้ความช่วยเหลือซึ่งกันและกันครับ ขนาดผมไม่ได้ใช้R11แล้วยังกล้าไปเลยครับ 555555

22. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    เหมือนหนูเลยแก่แล้วแต่ยังอร่อยอยู่นะจ๊ะ อิอิอิอิ

พี่บอลตั้งแต่เปลี่ยนแฟนก้อหายไปจากน้องเลยนะคะ คิดถึงเน้อ

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ เทพ

24. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ของผมก้อยังไม่ค่อยแก่เท่าไหร่...อิอิอิอิอิ.....รุ่น2กระมัง..ที่ปั๊ม ปตท.วิภาวดีรังสิต....ได้รับการแนะนำและชักชวนจาก กิฟท์บางกรวย ครับ..........เข้าไปใหม่ๆก้อเดิมสนิทเหมือนกันครับ.....เขินๆไม่รู้จะคุยยังงัย...แต่พอได้คุยกันก้อรู้สึกได้ว่าคุยเป็นภาษาเดียวกัน แนวทางเดียวกัน กลุ่มก้อนเดียวกัน....เป็นกันเองดี.......ดีครับ

25. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ซรวยแระ กลายเป็นคนแก่ไปเมื่อไหร่หว่า

26. vynnz

727
    4
    0
    แก่ตอนที่มีเดกๆ น้องๆ เรียกว่า เสี่ย เรียกว่าป๋าแหละกิ๊ป 555555

27. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ดักคนแก่ จริงด้วยอ่ะ ที่โพสกันเนี่ยเก่าๆทั้งนั้นแหละ

28. Romeo_R11

Romeo_R11 New Member Member

46
    0
    0
    ยุคที่ จัดที่พระราม 9 จัดตรงพรีเมียร์ พระราม 9 เดียว ไปหารูปมาก่อง มะรุเอาไปเก็บใว้ในคอมเครื่อง ใหม่แล้ว

ว่าแต่ ยุงนั้นมันยุคแรกแล้วหรอ เราก็นึกว่า เรารุ่น 2 มาซะต้างนาน แก่เลยเรา

29. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0

วินนี่พูดถูกใจพี่มาก รถจะเปลี่ยนมะเปลี่ยนมะสำคัญ ที่สำคัญมันอยู่ที่จิตใจ อยู่ที่ความช่วยเหลือซึ่งกันและกัน แต่แหม หลังๆ เราชักเหินห่างกันนะ

30. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ใช่ๆ ต้องใช้ใจคุยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้