สมาชิกใหม่มารายงานคับพร้อมโชว์รูปนิดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย suncaro@sr20, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    สมาชิกใหม่เข้ามารายงานตัว พอดีช่วงนี้เปลี่ยนงานใหม่และมัวแต่ทำโปรเจปั้นดินให้เป็นดาวอยู่เลยยุ่งๆๆมาตลอดไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย พอดีวันนี้ว่างๆเลยเอารูปรถตัวเองที่แสนจะโทรมมาโชว์หน่อยอะคับ ตัวรถก็R11 สภาพเดิมๆมีรายการทำไปนิดหน่อยดังนี้
    ภายนอก
    1.เปลี่ยนไฟหน้าไฟท้ายเป็นรุ่นตาเพชร
    2.ชุดแต่งรอบคับ (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    3.ซันรูฟพร้อมการ์ดซันรูฟ (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    4.เวเทอร์การ์ดบังลมข้าง (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    5.กระจกปัดน้ำฝนหลังพร้อมแผ่นอคีลิคกรองแสงด้านหลัง (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    6.แผงทับทิมท้าย (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    7.โลโก้ท้ายREFINA (โลโก้ของPRESEA รุ่นตาเพชรปี 2000)
    8.ฝากระโปรงหน้าเครฟร่า แต่งลายร้าว by นายวิน(White R11)
    9.ไฟสปอร์ตไลท์ในกันชนตรงรุ่น (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    ภายใน
    1.เบาะหน้าsubaru
    2.พรมpresea ตัวนอก (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    3.ถังขยะติดคอนโซน (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    4.พลุไฟฉุกเฉิน
    5.กาบพลาสติกเสาหน้าพร้อมลำโพงทวิสเตอร์ในตัว (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น)
    6.ไมล์ขาวพร้อมด้ามเกียร์ของเครื่องอะไรก็ไม่รู้ไม่บอก......................................
    ช่วงล่าง
    1.โช้คสตรัดสุดเด้งของD4 หน้าหลัง
    2.เบรกหน้าS14
    3.ดิสเบรกหลังตรงรุ่น (ออฟชั่นญี่ปุ่นตรงรุ่น ดิสหลังR11 ถ้าตรงรุ่นจานจะใหญ่กว่าของB14)
    4.ล้อVolk Racing C-Ultra ขอบ 17 หน้า 7 หลัง 8
    เครื่อง
    ไม่บอกดูที่ไมล์กับหัวเกียร์ก็คงรู้.........................
    การแต่งโดยรวมก็คงเป็นแนวทางให้พี่ๆๆเพื่อนๆๆได้ดูกันนะคับว่าR11 จริงๆๆแล้วก็มีของเล่นของแต่งจุกจิกอยู่ไม่น้อยหน้ารถยอดนิยมทั่วไปเหมือนกันอะคับ
    :cry:

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    รูปคับ:D

3. suncaro@sr20

249
    0
    0
    รูปต่อ

4. suncaro@sr20

249
    0
    0
    สุดท้าย ท้ายสุด ใครขับเเจอก็ทักทายกันได้นะคับ ทักเฉยๆๆพอไม่ต้องมาปาดหน้าทักนะคับ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    หืม.....สมาชิกใหม่

6. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    เท่ดีอ่ะครับ ชอบๆ

รวมๆแล้วหมดไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

7. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    งามมากๆๆ.....แต่เนี่ยนะสมาชิกใหม่

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

สมาชิกเลขที่ 1452

ได้เลขสมาชิกน้อยกว่า เจ้า Udong อีก

สงสัยใหม่น่าดู :confused:

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โห.......ลูกชายคุณน้องโตไว้ไว........ง่ะ........สงกาสัยได้รับมรดกถ่ายทอดจากป๊ะป๋าน้องมา.........เลยล็อกอินชื่อป๊ะป๋าเลยง่ะ......555555

10. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ใหม่ยังงัยเลขสมาชิกหยักใย่ขึ้นเชียว...555
    แต่รถงามดีครับ

11. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แบบนี้เขาเรียกว่าครบๆ อ๊ะป่าว อิอิ :D

12. suncaro@sr20

249
    0
    0
    ก็ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอะคับ เลยไม่ค่อยรู้จักใคร งั้นเลยขอเป็นสมาชิกใหม่อีกครั้งอะคับ

13. Udong

319
    0
    0
    เลขสมาชิกน้อยกว่าผมจิงด้วย

14. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    หาของได้ครบขนาดนี้ ... นับถือ นับถือ ... :thumbs_up:

15. Udong

319
    0
    0
    ของเค้าเจ๋งจริง

นับถือคร้าบ

16. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ทำตัวซะน่ารักเชียว สงสัยเล่นกะลูกมาก 55555
    นี่ไม่ว่างทำแบบนี้ไม่ได้นะเนี่ย หุหุ
    เจอกันมั่งเหอะพี่ หรือว่ายังต้องให้นมลูกอยู่ อิอิ

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ทะเบียนรถ...มันคุ้น ๆ อ่ะ
    เหมือนเคยเห็นที่ไหนน๊า...อืมมม...นึกม่ายออก...

เออ...
    แต่ชอบเลขสมาชิก Udong ง่ะ...ยังกะภาษาคอมพิวเตอร์....
    แลกกันป่ะ...เผื่อได้เป็นสมาชิกใหม่มั่ง....อิอิอิ

18. Udong

319
    0
    0

อ่า

แน่นอนคร้าบ

คนหล่อๆก็เหมาะกับเลขหล่อๆ

555

ล้อเล่นนะครับ

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    รถสวยมาก...สวยไม่บันยะบันยัง...แต่ไฉน...ทะเบียน..เก๊า..เก่า

ท่านเทพ น้อง มา..มะ..มาแวะ..มาอัดกรอบป้ายซะดีๆ

:D:D:D

20. Udong

319
    0
    0
    พี่หม่อม ผมถามอะไรหน่อยนะครับ
    ไอ้คราบแมลงที่ป้ายทะเบียนรถอ่ะครับ
    มันล้างไม่ออกอ่ะ
    ใช้อะไรขัดได้บ้างอ่ะครับ

21. PeMhom

1,163
    3
    0
    สก๊อตไบร์ทกับน้ำยาล้างจานสิน้อง ไม่น่ายาก ขัดๆถูๆเข้าไป

22. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    รถสวยดี ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ:D:D:D

23. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    แล้วตกลงคันนี้ยังเหลือของเดิมๆบ้านเราอยู่ป่าวนี้..................

24. PeMhom

1,163
    3
    0
    คนขับไง...เมคอินไทยแลนด์...ทั้งโพเสด...

25. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เดี๋ยวเอารถในตำนานมาแนะนำให้รุ่นหลังๆรุจักมั่งดีก่า แต่เห็นรูปแล้วมันช้ำจายยยยย

26. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    งานนี้สงสัยมีประมูลเลขสมาชิกสวย...แบบที่ขนส่งเค้าเปิดประมูลทะเบียนสวย...อิอิ

27. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ok ชัก ช้า จิงๆ ลูก พี่

:rolleyes: ก็ แค่ R11 แต๊นๆ เนอะ

28. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เนอะแต๊นแตน:D

นี้ แหละ ครับ รถ คัน นี้ คือ Idol เรื่อง เครื่อง ของ ผม อนา คต ผม จะ ทำ ให้ ได้ อย่าง พี่ ครับ พี่ วิน :D ผู้ ชี้ แนะ แล้ว แนะ นำ ใน การ ขยับ step ของ ผม :D

คันนี้น่าเสียดายอย่างนึงเนอะ ยังไม่ได้ทำขับ 4

29. tOon`

2,324
    43
    48
    คัน ต่อ ไป คัน นี้ เป็น Idol ของ เรื่อง บอดี้ และ สนิท กับ ผม มาก ที่ สุด ใน คลับ และ คู่ หู 555+

อนาคต ถ้า หลัง คา เปิด ได้ และ เรียน จบ รถ คัน นี้ อาจจะ เปลี่ยน เป็น สี เดียว กัน

รถ ใคร สวยๆ มา โชว์ กัน หน่อย นะ ครับ ไอ ดอล ผม มี 2 คัน แหะ ไม่ ต้อง ครบ ขอ แค่ ขับ ได้ แล้ว ก็ ขับ สนุก ก็ พอ :D

และคันสุดท้าย อันนี้ ผมชอบโดยส่วนตัว พี่ เขาเด็ดมาก พี่เบิร์ดครับ พี่ก็เป็นอีก 1 ไอดอลของผม
    ยังไงเบื่อโรว์บาร์แล้ว ขายต่อผมนะ :D

30. Udong

319
    0
    0
    ของเค้าเจ๋งจริงคร้าบ

เฮ้อ

เหงแล้วก็อยากจะได้อย่างงั้นบ้างอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้