ถามพี่ๆชาว Hilux Club อยากให้เปิดอู่ "คาแคร์" ที่ไหนมากที่สุดครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย boyzodaza, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    ถามพี่ๆชาว Hilux Club อยากให้เปิดอู่ "คาแคร์" ที่ไหนมากที่สุดครับ
    แล้วอยากให้มีบริการใดมั้งครับ :D:D

2. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ผมก็เปิดอยู่ที่ เพชรเกษม77 ตรงข้ามกับโรงพยาบาลศรีวิชัย 2 ครับ เปิดซิครับจะได้แรกเปลื่ยนความคิดเห็นกัน

3. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0

ผมอยู่ซอย 81 ดีครับว่างๆเดี๋ยว แวะไปใช้บริการ:)

4. boyzodaza

102
    0
    0
    พี่พอผ่านเห็นทำเลดีๆส่วนอื่นๆบ้างไหมครับ ทำเลดีๆ เช่าถูก ฮ่าๆ แนะนำหน่อย อิอิ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เปิดแล้วบอกด้วยนะครับ จะได้ไปอุดหนุน

6. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    กำลังอยากจะทำเลยคับ อยู่ในช่วงศึกษาอยู่อ่ะคับ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

อยู่แถวไหนอ่ะครับ...ตอนนี้เปิดเต็มไปหมด...บริการคงเหมือนทั่วไปครับ...
    ถ้าเปิดขอส่วนลดสำหรับ สมาชิก H.L.C. ด้วยนะครับ...

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เข้าทางนายตั้ม....เลย อิอิ

9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0

ช่ายคับอาทอยากทำอยู่อ่ะ แต่ขอศึกษาก่อนคับไม่รีบ...แต่จะทำแน่ๆๆ:D

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ช่ายๆ ถ้าเปิดเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะคับ
    จะได้ไปอุดหนุน แล้วอย่าลืมส่วนลด
    สำหรับชาว Hlc ด้วยหล่ะ

11. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    เปิดไกล้สถานศึกษาเลยคับหน้าประตูทางเข้าได้ยิ่งดี 5555
    คนไปล้างจะได้มีสมาธิในการรอรถไงคับ นานแค่ไหนก็จะรอ 55555

12. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เคยเปิดแล้วครับ คาแคร์ปัญหาใหญซ่ๆ ผมว่ามีอย่างเดียวนะครับ เรื่องคนงาน ลูกน้องอะครับ มันอยู่ไม่ทน

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ทำอ่าง...+ ร้านเหล้าไว้ในตัวด้วยเลยครับ........คราวนี้ HLC คงไม่ไปไหนแล้วววววว

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เปิดที่ รถพรุกพราน เช็ดแบบไหนก็ได้ ให้แห้งและเงาอะครับ

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง กับน้าป้อมครับ :D:D:D

เเต่ เสริมนิด

ทำที่จอดรถด้านใน ด้วยนะครับ ไม่อยากจอดข้างถนน

.......เสียวตูด........นะ

16. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เปิดเลยคับ ขอให้แห้งและสะอาด ยางดำๆ ก็พอคับ
    ชาว hlc จะได้ไปอุดหนุน

17. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ถ้าหากเป็นผมนะ ผมว่าจากคนงาน++ลูกน้อง ลองเปลี่ยนเป็น โคโยตี้ ดูคับ คนน่าจะแน่นเยอะคับ......โดยเฉพาะสมาชิกคลับเรา.....อิอิ

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    จะจ้างมาล้างหรือมาเต้นอ่ะพี่จะไดเตรียมตัวถูก :D:D:D

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    555+

20. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตลอดอะความคิดนิสัย มะเห็นเหมือนอยู่ต่อหน้าเมียเลย เงียบกริ๊ปปป 5555+

21. boyzodaza

102
    0
    0
    เช็คเสียง คนที่อยู่แถวคลองหลวง ครับ หน่อยฮิ้วๆ

22. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    อุ้ย.... !!!!! ความจิงเปิดเผย......

คลองหลวงเลยเหรอคับ.....ผมอยู่ฝั่งธนฯ แต่ถ้าเปิดเมื่อไหร่จะไปใช้บริการคับ

23. ลูกน้องหาเด็กที่ขยันๆไม่มีงานทำ อยากหารายได้ หาค่าเทอม หาค่าห้อง อิอิอิประมานเนี้ย

24. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ใครเปิดบอกผมด้วย

ผมตกงาน
    :D:D:D:D:D

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0

เจ็บมากไหมครับ จิ้น
    :D:D:D

26. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ผมอยู่คับ อิอิ แล้วพี่อยู่แถวไหนอ่ะ
    ผมอยู่คลองสองคับ :p:p

27. boyzodaza

102
    0
    0
    ลืมไปค๊าฟ คลอง8 ลำลูกกา ไม่ใช่คลองหลวง :D

28. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    เอ้....จะเปิดไรกันเนี้ย อาบอบนวด หรือ คาร์แคร์

งงงงงงงงงงง เลย

29. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เปิดกิจการครับ... :D

30. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

กิจการอะไรมิทราบคับ.......จะได้เตรียมตัวถูกคับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้