สำหรับคนเดือน มีนาคม......

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ยุทธนา เทียมเดช, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :) ขอให้คนี่เกิดในเดือนนี้ มีสุขภาพแข็งแรง รถแรง มีงานทำหลายๆอย่าง หลายๆหน้าที่ ที่พอจำได้คนที่เกิดเดือนนี้ ป้อม วีโก ( 5มี.ค. ) ตั้ม อีซูซุ ( 12 มี.ค. ) หนึ่ง อีซูซุ ( 23 มี.ค. ) และท่านอื่นที่ผมไม่ทราบต้องขอโทษด้วยคับ แต่ขอให้ทุกท่าน มีความสุข คิดอะไรขอให้สมความปราถานา

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกท่านนะครับ ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับและสมหวังทุกเรื่อง อิอิ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แฮบที่นี่.........จะปี้ที่ไหน.........เอิ๊กส์ เอิ๊กส์

มีความสุขทุกท่านนะคร้าบ..........คิดจะเลี้ยงอะไรที่ไหน.........โทรมาเด้อ..อ.อ.อ.อ

3. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *.* แฮบ ปี้ แฮบ ปี้ เบิร์ท เดย์ ทุกๆท่านคร๊าบบ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน รถแรง สมหวังทุกประการณ์ที่หวังไว้นะค๊าบบ ^^

4. The TUM

1,261
    8
    0
    ครายจะเลี้ยงหวะนี้ อิอิ

5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    มีเราด้วยนี้หว่าเดือนนี้ อิอิ

6. mail_poo

3,298
    14
    0
    รอ ๆๆๆๆๆๆ..........กิน 555+

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่ว่าจะวันไหนๆ...ขอให้ทุกๆคนมีความสุขและสุขภาพแข็งแรงกันทุกคนนะครับ...

รวยๆทุกคนนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ..!!

8. mail_poo

3,298
    14
    0
    แล้วเมื่อไรตาป้อมจะแวะมากินเหล้าหว่า......

9. เฮ้อ.....อยาก..................................ไม่ต้องถามว่าอยากอะไร...................................................อยากอาบน้ำ ร้อน ร้อน ร้อน เดี๋ยวท่านหนุ่มต้องชวนลงอ่างแน่เลย.......

10. mail_poo

3,298
    14
    0
    อากาศร้อนยังจะอาบน้ำร้อนอีก..... ขอนอนเตียงนุ่ม ๆ แอร์เย็น ๆ เรยดีก่า 555+

11. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
  12. mail_poo

3,298
    14
    0
    HBD บักตั้ม.........มีความสุขมาก ๆ เด้อ.................เลี้ยงที่ไหนหว่า ............อิ อิ

13. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอบคุณพี่ปูมากๆครับ

14. The TUM

1,261
    8
    0
    ตรูมาย้อนหลังนะ งานพี่เยอะๆๆ มากๆๆ มีความสุขนะอ้ายตั้ม อิอิ

15. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไม่เป็นไรไม่ต้องเกรงใจ...........จะเลี้ยงที่ไหนก้อบอก :D:D

16. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกๆท่านนะครับ

เจ้าตั้ม ย้อนหลังหน่อยนะ สุขๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    happy-ทุกๆคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้