งานเข้าแล้วครับพี่น้อง........

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เนื่องจากมีตติ้งคราวนี้จะมาบ้านผมนะครับ......ยินดีที่สุด ยินดีเป็นอย่างยิ่ง บ้านผมเงียบมาก จะได้ครึกครื้นบ้าง แต่...............

ช่วงนี้ที่ผมหายๆไป บังเอิญผมได้งานใหญ่มาชิ้นนึง เป็นรีสอร์ท ของฝรั่งชาวอังกฤษ ก็ทำแบบร่าง ยุ่งมาทั้งอาทิตย์ เมื่อวานไปเสนองาน แม่งไม่พูดอะไรเลย คิดว่าจบแล้วงานนี้ ที่ไหนได้ พออธิบายเสร็จ มันหันมายิ้มให้ แล้วก็ขอจับมือกับเรา แล้วก็พูดสั้นๆว่า " good..ยาวๆๆๆ" แม่งเอ๊ย ลุ้นแทบตาย

สรุป ผมต้องบินไปภูเก็ตกับมัน เย็นวันศุกร์ กลับวันอาทิตย์ครับ มีตติ้งคราวนี้ ผมคงต้อง บาย นะครับ และต้องขอโทษด้วยเรื่องสถานที่ที่คอนเฟิร์มไป เดือนหน้าค่อยมาบ้านผมนะ.....

โชคดี หรือ โชคร้ายไม่รู้......งานเข้าก็ดี แต่กลัวโดนตุ๋ย เหมือนกันอะ มันยิ้มหวานๆชอบกล

2. BLUEprimino

584
    5
    18
    ช่วงนี้ อาจจะไม่ค่อยมีเวลานะครับ ขอโทษเพื่อนๆด้วย

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    สวยจังเลยคับพี่ป๊อบ อิอิ มีส่วนลดมะนี่หุหุ ขอจองตั้งแต่ยังไม่ได้สร้างเลย 55555

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ........แสดงว่าเจ้าแม่(บ้าน)ดี........เอาเข้าบ้าน(แต่ง)ปุ๊บ...งานใหญ่เข้าปั๊บเลย.......ยินดีด้วยครับคุณป๊อบ.......ทำเงินไว้ให้ป๊อบน้อยในอนาคตไว้เยอะๆนะครับ

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ....บ้านพี่เอาไว้สะดวกๆก็ได้

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    งานช้างเลยครับ...ท่านป๊อบ...

ขอให้รุ่งครับงานนี้...ขอให้รุ่ง...

ยินดีด้วยครับ...

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รับทราบคับ

8. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ยินดีด้วยนะคับ พี่ป๊อปเก่งอ่า ^^

9. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยินดีด้วยนะคับพี่ป็อบ

10. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ งานใหญ่มากมาย

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เสดงานนี้รถสวยรถแรงขึ้นอีกเยอะ อิอิ

12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยคับ แบบรีสอร์ทสวยมาก :):):)

13. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ...พี่ป๊อบ.ฝีมือสุดยอดจริ๊งๆจริง...

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    จะสร้างเสร็จเมื่อไหร่อ่ะ

15. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ถามเป็นความรู้กำลังศึกษาอยู่ เฮียใช้โปรแกรมอะไรทำ

16. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ยินดีด้วย

17. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แล้วที่เป็นอยู่ไม่ยังไม่สวย ไม่แรง อีกหรอ:D:D:D:D

18. ยินดีด้วยครับ ...การงานรุ่งเรือง ร่ำรวยๆๆๆ

19. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ไป ปลูก ชุมชนแออัดอยู่ ริมทะเล ทามมาย เสีย บรรยากาศ

20. BLUEprimino

584
    5
    18
    ระบบทุนนิยมหวะ กิ๊ป เซ็งๆๆๆ เหมือนกัน แบบร่างตอนแรก ทำเหมือนอาศรมฤาษี owner มันบอกไม่เอา ไม่คุ้มทุนมัน ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้