รถน้องชายมีปัญหารบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย anurush, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anurush

anurush New Member Member

5
    0
    0
    E 36 318i เครื่องเดิมครับ สตาร์ทเครื่องแล้วเข้าเกียร์ที่ตำแหน่ง D เครื่องจะดับครับและบางทีรอบเครื่องสวิงด้วย ขอบคุณครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เป็นที่แอร์โฟร์คับ อาจจะสกปรกหรือพังแล้วคับ ถ้าสกปรกก็ถอดออกมาล้างคับถ้าพังก็หาเปลี่ยนคับผม

3. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    สายไฟแอโฟร์ขาดในป่าว?

4. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    รถผมก็เคยเป็นครับ
    แอร์โฟร์

5. anurush

anurush New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำตอบ แล้วถ้าซื้อแอร์โฟลราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้