ติดผ้าใบต้องแจ้งขนส่งไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย turbofever, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. turbofever

turbofever Member Member

33
    0
    6
    ไปทำผ้าใบปิดท้ายกระบะเจ้าขาวมุกมา ทำแบบแปะกาวติดตีนตุกแก

จำเป็นต้องแจ้งขนส่งไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    ไม่ต้องแจ้งครับ เพราะปกติ กระบะ ถ้าบรรทุกของคลุมปกปิดให้แน่นหนาครับ ถ้าไม่มีโดนท่านไถแน่ๆ

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ไม่น่าโดนครับ
    แต่ ถ้าท่าน จะเอา ขึ้นมา
    จุ๊บลม มีสี ท่านยังหาว่าดัดแปลงสภาพ
    -_-'

4. turbofever

turbofever Member Member

33
    0
    6
    ขอบคุณครับ

แต่ถ้าใครโดนพี่จ่าเรียกคุย คงถือว่าความซวยมาหาแล้วกันเนอะ

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้