สอบถามเรื่องเทอร์โบครับบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย thanin2526, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thanin2526

thanin2526 New Member Member

76
    1
    0
    พอดีตอนนี้รถผมขาดเทอร์โบอยู่จะเ ล่นเ ทอร์โบอะไรดีครับ

แนะนำหน่อยได้ไหมครับ

หรือว่าจะเลิกเล่นดี เพราะมีปัญหาตามมามากมาย จนเบื่อที่จะซ่อมแล้วครับ

รถซิ่ง ก้อเปนแบบนี้มัง

ขอคำแนะนำหน่อยครับ พี่ๆในคลับ ขอบคุณครับบ

2. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    Garrett A/R58 ครับ บูสได้เยอะดี60-70ปอนด์ยังไม่พังเลย มาหนักดีด้วย

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

แนะนำตระกูล holset ครับ ทน หนัก ดีครับ ส่วนมากเครื่องจะไปก่อนเทอร์โบครับ....ไม่ผิดหวังครับ....

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

4. oxe

oxe New Member Member

54
    0
    0
    07-10 แรงแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้