เปิดจอง หางหลัง / ตูดเป็ด R-30 ก๊อปจากตัวADTHREE / เสร็จเเล้วรูปอัพเดท ติดตั้งมาแล้ว

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 13 พฤษภาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ใครจะเอาลงชื่อและเบอร์ติดต่อกลับไว้นะครับ
    ล๊อตแรกทำออกมาจำนวนจำกัด
    ราคาชิ้นละ 2500 ส่งงานเป็นสีดำด้านนะครับ
    งดการต่อลอง

ชิ้นงาน เบานะครับ ข้างในกลวงไม่หนักนะครับ
    เลียนแบบเจแปน....เปะๆ เลยครับ

เสร็จแล้วคับ.....บางท่านรับของไปแล้ว

2

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2009
  2. มาช่วยดันว่ะหล่อ...ขายดิบขายดีน้า...

3. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ในที่สุด..ก็เสร็จจนได้ อิอิ

ขอจองอันนึง คร้าบบบบบบบบบบ

4. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    จองครับ

086-5700512 ครับบบบบบบ

ท่านพี่โย่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลิ้นๆๆๆๆๆๆๆหน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับบบบบบบบบบบบบ

5. lorkode

552
    1
    0
    แหมผู้อำนวยการสร้าง.......เข้ามาดูเองเลย
    อิอิอิ....................สักอันมั้ยหละคุณเอ
    :D:D:D:D:D

6. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ผม1อันคับพี่หล่อ ที่คุยกันไว้อะนะคับ

7. ปิดการจองวันไหนพี่หล่อ...กำลังหาตังค์อยู่เผื่อทันครับ

8. lorkode

552
    1
    0
    จะปิดตรง แกนี่แหละวิน.....พอและ แค่นี้รวยแล้ว
    5555.............ยาวไป

9. พี่หล่อมีหัวฉีด 20 โบบ้างป่าวคอยล์จุดระเบิดด้วย....

10. lorkode

552
    1
    0

หัวฉีดไม่มีเลยวิน มีแต่ราง........ส่วนคอยมี มาเอาไปเลย
    ให้ฟรี
    .....งานวัด..งานบุญ.....เหล้าเบียร์เพียบ

11. ขอบคุณอย่างสูงครับ...ท่านพี่หล่อ

12. lorkode

552
    1
    0
    ของเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ สำหรับ คนจอง เท่านั้น

รูป.....รูป....รูป ดูกันเอาเบามากคับพี่น้อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2009
  13. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    ได้ของแล้วแต่ใส่ไม่ได้ครับ ไม่ใช่อะไรหลอก

พอดีโขมยเงินแม่มาซื้อนะ เลยยังใส่ไม่ได้

เดียวแม่เห็นโดนด่ายับครับ

ของเขาดีจริง งานเบาดี สวยด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  14. lorkode

552
    1
    0
    รูปอัพเดท ตามมาติดๆ ผลิตครบแล้ว
    เก็บโมลแล้วนะครับ...........จบข่าว

15. golf b11

211
    4
    18
    รอของอยู่นะจ๊ะ มาวันไหนพี่หล่อ

16. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    รับของมาแล้วครับบบบบ

สวยมากมาย
    :D

17. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    มันช่างเหมือนกันอย่างแพะกับแก๊ะ...อะไรอย่างนี้...:D:D

18. lorkode

552
    1
    0
    ขอปิดการจองแล้วนะครับ.............สินค้าหมดแล้วคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2009
  19. golf b11

211
    4
    18
    เยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้