รบกวนถามเรื่องเทอร์โบที่มาจากจีน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย top kung, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    ดูยังไงแล้วคุนภาพดีเป่าครับรับกวนผู้รู้พอดีพี่ทำงานที่นั่นบอกว่าholset 40 35 ราคาหมื่นต้นต้นเอง ของใหม่รับประกัน การใช้งานประกะติด้วย รบกวนผู้รู้ด้วยครับว่าจะสั่งมาลองใส่ดู

2. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    รบกวนคร้าบ

3. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    ต้องลองดูอ่ะคับ ของจีนมันถูกคับแต่คุณภาพมันก็สู้ญี่ปุ่นไม่ได้คับ ผมขายตลับลูกปืนคับมีทุกประเทศคับแต่ของจีนถูกที่สุดคับแต่คุณภาพก็ด้อยที่สุดคับ ของใหม่จีนยังสู้เก่าญี่ปุ่นไม่ได้เลยคับอันนี้เปรียบเทียบให้ดูคับ ผมก็ขายเทอร์โบอยู่คับแต่รุ่นtd07s เป็นของจีนเพราะป้ายมันเขียนภาษาจีนอ่ะคับ แต่เพื่อนผมเอาไปใส่ก็ใช้ได้คับถ้าบูชไม่เกิน40คับ ตอนนี้จีนเค้าก็พัฒนาสินค้าให้ดีขึ้นแล้วคับก็ลองดูคับเพราะเศรษฐกิจไม่ค่อยดีได้ของถูกมาคุณภาพพอใช้ได้ก็โอคับ

4. ca18

ca18 New Member Member

18
    0
    0
    ถ้าบู๊ชไม่เกิน 30-35 พอไหวถ้าเกินอาจกลับบ้านเก่าเล่นของแท้ดีกว่าแพงแต่คุ้ม

5. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ตามนั้นครับ ของญี่ปุ่นหรืออเมริกา ไม่น่าเกิน20000 ผมว่าดีกว่านะ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

ถูกและดี หายากครับในโลกใบนี้ 555555

:D:D:D

7. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ถูกไม่ดี ถ้าดีก้อไม่ถูกครับบผมว่า อิอิ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ของ ถูก และดี ไม่มีในโลกครับ

พูดถึงก็ใช้ได้นะครับแต่บูสต์ได้ม่ายมากที่เห็นมาเกิน 35 หอยก็ฉีกแล้ว อิอิ

ปล.ลองตัดสินใจดูดีๆครับเสียดายเงินครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้