ขอระบายความในใจหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย $%+[~GT~]+%$, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    เนื่องจากว่ามีคนมาต่อว่าผม ว่า " สาระหรือสาเลอะว่ะเต็มกระดานไปหมด " 21/03/09 09:41:57

ถึงจะลบคะแนนผมไปเยอะก็ไม่เป็นไร ผมแค่อยากบอกให้หลายๆคนรู้ว่า " ผมเข้าไปอ่านเวบของ คม ชัด ลึก แล้วไปเจอข่าวสารที่เกี่ยวกับรถยนต์หลายหัวข้อ เลยนำมาโพสทั้งหมด เพื่อบางอันจะเป็นประโยชน์แก่ผู้อ่านหลายๆท่าน ไม่ได้ตั้งใจที่จะมาป่วนหรือกวนแต่อย่างใด เพราะผมก็ไม่ค่อยได้มาโพสในฟอรั่มนี้บ่อยๆ ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่านตามกระทู้ต่างๆมากกว่า ผมต้องขอโทษหลายๆท่านที่การโพสนั้นอาจจะเยอะไปภายในวันเดียวครับ "

การลบคะแนนนั้น ไม่กล้าบอกเหตุผลและลงชื่อกันหรอครับ ผมว่าการบอกเหตุผลและลงชื่อนั้นแสดงถึง ความจริงใจต่อกันนะครับ

ท่านใดมีคำแนะนำหรือจะตำหนิผม ก็โพสบอกกล่าวตักเตือนได้ครับ ผมจะใช้ในการปรับปรุงแก้ไขในส่วนตัวของผมเอง ด้วยความเคารพทุกท่านครับ

ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านมากๆครับ ที่เห็นใจและเป็นกำลังใจให้ผมครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
    NinjaB11!, CassyBank, INTER_ZONE และ คนอื่นๆ 17 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ของดี มีสาระ ก็ดีแล้วครับ
    ใครมองเลอะ ไม่อยากอ่านก็ข้ามไป ไม่เห็นยุ่งยาก
    หลายคนชอบแนวนี้ก็มี ก็ว่ากันไป

บางคนไม่ได้อ่านข่าวสารทางหน้าหนังสือพิมพ์ แต่มีให้อ่านในนี้ ก็เป็นอีกทางเลือก

ว่าแต่ จขกท. ขยันมั่ก ๆ

$%+[~GT~]+%$, USED-PART และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    จิงๆ รวมมันไว้เป็นกระทู้เดียว แล้วตั้งหัวข้อว่า ข่าวสาร สาระ เกี่ยวกับรถยนต์

อะไรแบบนี้ก็ได้ครับ

แต่ที่คุณทำมันก็ไม่ได้ผิดอะไรเลยครับ แค่มีบางคนคงไม่ชอบใจหน่ะครับ

ยังไงผม + คะแนนไห้ไปแล้วละคร๊าบบ อย่าไปซีเรียส

$%+[~GT~]+%$, nv1020 และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ทำใจคับ ยังไงอย่าเพิ่งเสียกำลังใจ ผมช่วย+ เป็นกำลังใจให้คับ

$%+[~GT~]+%$ และ pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  5. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D.....ยังไม่ได้อ่าน แต่ไม่สน + - :D

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แค่คะแนนหายครับ คะแนนะครับไม่ใช้เงิน อย่าไปเครียดครับเอาเป็นว่าบวกไปให้สักล้านสี่ละกัน

$%+[~GT~]+%$, xanak, EGR และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เราไม่สามารถทำให้ทุกคนบนโลกชอบเราได้หมดหรอกครับไม่ต้องคิดมาก
    +++ ปาย +++ :D:D

$%+[~GT~]+%$, xanak และ GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  8. toye

toye New Member Member

12
    0
    0
    สงสัย มีคะเเนนเยอะ เเล้วเอาไปแลก มาม่า ได้มั้ง ฮิ ฮิ

9. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    อย่าไปซีเรียสคร้าบ คนเราร้อยพ่อพันเเม่ เราทำประโยชน์ไม่ได้ ก่อกวนใคร สู้ต่อไปคร้าบ โดนมาเหมือนกัน อิอิ

$%+[~GT~]+%$ และ xanak ถูกใจสิ่งนี้
  10. ++บวกให้++ อย่าไปซีเรียส

$%+[~GT~]+%$ และ GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาน่าคับ อย่าไปซีเรียสคับ คนเรานานาจิตตัง

$%+[~GT~]+%$, xanak และ USED-PART ถูกใจสิ่งนี้
  12. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    +++ บวกให้ :D

xanak ถูกใจสิ่งนี้
  13. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    อืมอย่ายอมแพ้ พูดไม่ถูก

$%+[~GT~]+%$ ถูกใจสิ่งนี้
  14. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    มันก็แบบนี้แหละครับ ตอบไม่เข้าตาใคร พวกก็หมันไส้เอา บางทีผมก็เจอเยอะ จนบางครั้งไม่อยากจะตอบ รุ้สึกเบื่อมากมายๆ

$%+[~GT~]+%$ และ xanak ถูกใจสิ่งนี้
  15. 3eer

3eer New Member Member

8
    2
    0
    เป็นกำลังใจ

ให้นะครับ

สู้ สู้

16. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    ว่าแต่ไหนอ่ะครับ กระทู้ต้นเหตุของความในใจ
    หาไม่เจอครับ

แต่ว่าอย่าไปคิดไรมากเลยครับ 100พ่อ 1000แม่
    ทุกคนก็กินข้าวเหมือนกันครับ :)

13BT-REW, nv1020, chai import และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  17. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    เอาน่าคิดมากไปได้

18. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    โดนลบคะแนนไม่ว่าหรอก แต่อย่ามาด่ากันเลย โดนหลายรอบแระ
    เป็นกำลังใจให้ค่า ++

$%+[~GT~]+%$, xanak และ GAP_B11 ถูกใจสิ่งนี้
  19. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    + ให้ครับ นานาจิตตัง

20. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ไม่ต้องคิดมากครับถ้าเรารู้สาเหตุว่าเป็นเพราะอะไร เราก็ทำให้ถูกต้อง ส่วยใครจะลบคะแนนยังไงก็ไม่ต้องสนใจล
    สำคัญ คุณเป็นคนดีก็พอ

21. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    จะ + หรือ - ก็ช่างมันเถอะ

22. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ไม่ชอบก็กดข้ามไปครับ ผมก็เลือกอ่านบางอัน

23. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เป็นกำลังใจหั้ยคับ

24. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    สำหรับผม พวกกระทู้ที่ตั้งขึ้นมาให้บวกกันหรือเลียกันโดยเฉพาะเพื่อปั่นคะแนนนี่ไร้สามัญสำนึกมากกว่าเยอะเลย
    เจอเยอะใน board ต่างๆพวกกระทู้แจกแต้มแจกบวก บวกกันจนถึงค่าสูงสุดที่ระบบ set ไว้โน่นแหละถึงจะพอใจกัน
    แล้วก็เอาแต้ม + สูงๆพวกนั้นมาใช้เป็นเครื่องมือในการแกล้งคนอื่นก็มีเยอะ ยิ่งมี + เยอะเวลามา - คนอื่นก็จะ - ได้เยอะ

ที่โดน - แล้วด่าไว้ด้วยถ้ามันไม่เมคเซ้นส์ว่ามาด่ากูทำไมไม่เห็นมีอะไรเสียหาย มีแต่ประโยชน์ทั้งนั้น
    ก็จะไปสนใจทำไม เห็นไหมว่าบางคนที่มาตอบเค้าจำที่ตัวบุคคลด้วยซ้ำไปว่า
    คนนี้ชอบเอาสาระมาโพส คนนั้นชอบตอบกวนตีน คนโน้นตอบมีเหตุผล อีกคนแม่งชอบโม้
    ตัวผมก็เช่นกัน ปกติจำที่ตัวบุคคล ไม่เคยดูคะแนนของคนๆนั้นหรอกว่ามากหรือน้อย

คนเราดีไม่ดีอยู่ที่การกระทำให้คนอื่นจดจำ ไม่ได้อยู่ที่คะแนนที่คนอื่นอุปโลกขึ้นมาให้

25. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    อย่าไปซีเรียสครับ มีสาระดีเอามาให้อ่านอีกน่ะครับผมเป็นกำลังใจให้

26. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  27. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ไม่อยากอ่านก็ข้ามไปครับ

28. james yy.

james yy. New Member Member

31
    2
    0
    ทำต่อไปถ้าคิดว่าดี

29. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ยังไงหวังว่าเจ้าของกระทู้

คงนำสาระดี ๆ มาให้อ่านเหมือนเดิมนะคับ

30. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ยังไงหวังว่าเจ้าของกระทู้

คงนำสาระดี ๆ มาให้อ่านเหมือนเดิมนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้