R11 น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (อยู่โคราช)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย juithailand, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juithailand

juithailand New Member Member

21
    0
    0
    R11 น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (อยู่โคราช) ถ้ามีมิตติ้งที่โคราชโทรตามได้ครับ 086-7201180 (จุ้ย) ปล.ไฟหน้าเหลืองแล้วมีใครมีไฟหน้าเดิมๆยังใสๆอยู่ จะขายบอกนะครับ หรือจะตีแลกเพิ่มเงินก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ :) ;) :D ;D

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อยู่โคราชเคยเห็น R11 สีดำมั้ยครับ ถ้าเจอฝากขูดหน่อยนะครับ :D:D:D

ไฟหน้า+หลัง ทั้ง เพชรและไม่เพชรผมมี สนใจโทรมา

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ.....ผมอยู่กบินทร์บุรีครับ.....เดี๋ยวหน้าหนาวจะข้ามเขาไปเยี่ยมเยือนครับ...

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ยินดีครับ...รู้จักพี่เจฟมั๊ยครับ...R11 สีดำอ่ะครับ...นอกจากขูดให้นายปอแล้ว...วานเจาะยางด้วยครับ...อิอิ

แต่คันนี้เหมือนเคยเห็นจอดอยู่หน้าโรงแรมราชพฤกษ์...ใช่รึปล่าว...?

5. juithailand

21
    0
    0

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ พี่เจฟ ไม่รู้จักอ่าครับ รถจอดแถววัดสะแกครับ :D:D:D

6. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ยินดีรู้จักครับ ... :D

พี่อุ้ย ระวังรถตัวเองไว้เถอะ ... ส่วนนายปอ อยากเจอท่อนเหล็กอีกเหรอ :D:D

7. Diamond0722

806
    2
    0

ผมป่าวค๊าบ...แค่วานพี่เค้าเฉย ๆ ...ผมไม่ได้ทำนะค๊าบบบ... :p :p :p

8. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นไฟเพชรไปเลย สวยกว่าเยอะ

น้องปอเค้ามีของเพียบ เจ้าปอจัดให้ด่วน จะได้สวยกันถ้วนหน้า

ช่วงนี้ R11 ยึดบอร์ดค้าบ สมาชิกเพียบ

แล้วอย่าลืมไปเข้าบอร์ดใหม่เราด้วยนะจ๊ะ ดูที่ปักหมุดด้านบนแล้วสมัครโลด

ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการจ้า เข้าคลับนี้แล้วรับรองว่าไม่มีผิดหวัง น่ารักกันทั้งน้านนนน

9. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ยินดีครับ โคราชคือกันเด้อ

10. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ยินดีครับ โคราชบ้านเอง........

11. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ มี R11 เพิ่มอีก 1

12. pOR...

836
    2
    0
    ผมบอกให้พี่เค้าไปขูดรถพี่มีไรติดก็ไม่รู้ ถ้าไม่ออกผมจะได้ไปเช็ดให้ไง เห็นว่าเค้าใกล้พี่กว่าผม :D:D:D

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แล้วไป .........

พี่อุ้ย ... กะ ... นายปอ ,,, เดี๋ยวเจอกันวันจันทร์ เย็นๆ เนอะ :D

14. juithailand

21
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ต้องขอโทษคุณปอด้วยครับ พอดีคืนนั้นเล่นไพ่เสียไป 4 พันกว่าบาท กะว่าจะหาค่าไฟหน้า เลยช็อตเลย ขอโทษจริงๆครับ พร้อมเมื่อไหร่เดี๋ยวจะติดต่อไปนะครับ

15. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไปไหน..ไปด้วย..
    ชวนพี่ยุทธ..แถม..ผม..
    ชวนพี่พรรณเอก..ได้แพ็คคู่..แถม..พี่ยุทธ..แถมทั้งผม..
    ชวนแค่ผม..แถม..นายฝรั่ง..ไปแปลงร่างเป็นเป็ด..:D:D:D

16. pOR...

836
    2
    0
    ได้เลย วันไหนก็ได้ ผมว่างตลอด :D:D:D
    ไม่เป็นไรครับ ผมมีของไรก็แบ่งกันใช้ราคาย่อมเยาว์ ไม่ได้ขายเป็นอาชีพอยู่แล้ว :D:D:D
    ไปกันๆๆ สรุปเย็นวันจันทร์ช่ายม่ะ ใครจะเอาไรป่าว บ่ายวันจันทร์ ผมจะไปปทุมวันซะหน่อย :D:D:D

17. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบบ R11 สีเข้มเหมือนกันเยย อิอิ :D

18. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ .... วันจันทร์ 29 มิ.ย. นี้ใช่ป่ะ จาไปไหนกันเหรอ ขอแผนที่ด้วย :D:D:D

19. Diamond0722

806
    2
    0

ร้านเค้าอยู่ตรงไหนเนี่ยพี่เจฟ...ไปไม่ถูกนะเนี่ย...

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้