แวะผ่านมาทักทาย...คิดถึงทุกคนนะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย racingX_girL, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    สวัสดีคะ เพื่อนๆ และน้องๆ Clubsi

เป็นยังไงกันบ้าง สบายดีนะ พี่มาร์ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมมิตติ้งนานหลายเดือนเลย และไม่ได้ไปร่วมทำบุญให้กับโก้และต่าย (ที่น้องวาโทรชวนพี่ไว้นะ ขอโทษจริงๆพี่ติดงาน) เพราะตอนนี้ทำธุรกิจใหม่ ก็เลยไม่ค่อยว่างเท่าไร แต่ยังไงขายรถฮอนด้าไปแล้ว ก็ยังคิดถึงน้องๆเพื่อนๆ เหมือนเดิมนะคะ อย่างไรพี่จะหาเวลาไปมิตติ้งนะ แล้วรถคันเก่าของพี่มาร์นี่ มามิตติ้งบ้างหรือเปล่า (อยากเห็นได้ข่าวสวย)

คิดถึงทุกคนจ๊ะ....

พี่มาร์

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยังจำได้ดีครับ ว่างๆก็มาได้เหมือนเดิม

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    หวัดดีครับพี่ ^^ รถเก่าพี่ตอนนี้สีขาวล้อมูเกนคับ

4. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คูเป้ทุกคันในประเทศไทย พี่เค้ารู้หมดครับ อิ อิ :D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใครอ่ะ.....................
    อิอิ ล้อเล่น จำได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้