อยากเข้าคลับด้วยทำไงครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nuimarang, 1 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuimarang

nuimarang New Member Member

3
    0
    0
    รถไม่สวยจะน่าอายไหมเนี่ย

2. nuimarang

3
    0
    0
    เอารุป SI ที่ลาวมาฝากครับ แบบว่าผมเปิดสปาที่ลาว เลยไปทุกเดือน เจอมาเลยถ่ายรูปมาฝากครับ

ที่ลาวรถส่วนตัวจะป้ายสีเหลืองนะครับ[​IMG]

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    สวย ไม่สวย เดิมๆ แต่งเต็มๆ . . . ไม่เคยเป็นปัญหาสำหรับพวกเราครับ

แนวใครใครก็ชอบนิ :D

ยินดีต้อนรับสู่ club Si ครับผม เดี๋ยว weekend หน้าจะมี meeting

หากว่างก็เชิญมาร่วมได้เลยนะครับ :D:D

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ตามท่านสิทธิ์กล่าวไว้เลยครับ ไม่มีแยกแยะ ขอให้นิสัยดีจริงใจพอแล้วครับ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีคร้าบบบ
    ทุกคนที่นี่ยินดีต้อนรับเสมอคับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    รูปนี้มัน EK9 มั้งครับไม่ช่าย Si

8. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีตอนรับคับผม

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มาเลยครับ อย่าไปกลัว เด๋ว ส่ง น้องวา ไปจัดการ อิอิ

10. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ตอนแรกผมก็อาย แต่พอเข้ามาจิงๆ ความอบอุ่นมีมาก อยากรู้อะไรถามได้ถุกคน ดีกว่าแต่งอยู่คนเดียวซื้ออะไหล่ต่อจากเพื่อน จากพี่ ได้ราคาถูกด้วย

11. nuimarang

3
    0
    0
    มีใครอยู่แถวรังสิตบ้างเอ๋ยยย

มีใครอยู่แถวรังสิตบ้างเอ๋ยยย ผมอยู่ลำลูกกาคลองสาม

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้องรับง๊าบป๋มๆๆ กิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮ้ๆๆๆ เอ้า เอ้ เฮ้ๆ

13. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็เดิมๆครับ ตั้งแต่ได้มันมายังไม่เคยทำอะไรกับมันเลยครับ นอกจากเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง น้ำมันเบรค น้ำหม้อน้ำ :p

14. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    อย่าลืมเติมน้ำมันกะลมยางด้วยอีกอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้