พี่ๆครับน้ำฉีดกระจกหน้าไม่ไหลพ่นผมต้องซื้อตัวไหนมาเปลี่ยนครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย mining66, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mining66

mining66 New Member Member

31
    0
    0
    กดน้ำฉีดกระจกหน้าแล้วมันไม่ไหลพ่นออกมาครับ บางทีก้อไหลแต่ไม่แรงออกแค่ค่อยๆปุดๆออกมาเฉยๆ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นคงต้องเปลี่ยนมอเตอร์ฉีดน้ำครับ
    เราใช้สองตัวหน้าหลัง
    ราคาตัวละร้อยห้าสิบบาทที่ร้านบางไผ่
    บอกเอาของบีสิบสามครับ ไม่ต้องของแท้ก็ได้ถูกตังค์ดี แรงเหมือนกัน
    เปลี่ยนเอง(ผมว่า)ไม่ยาก แงะกรุล้อหน้าขวาออกมาก็เห็นแล้ว
    ถอดปลั๊กออก แล้วดึงมันออกมาจากรูเลย เอาของใหม่ใส่แทน เปลี่ยนยางที่ให้มาด้วยนะ แล้วข่มขืนยัดมันเข้าไป เพราะมันจะยากหน่อยนะตอนดันเข้า อาจใช้วาสลีนที่พกอยู่ประจำมาทาเพื่อหล่อลื่นก็ช่วยได้นะ ไม่แสบ
    อ้อ..อย่าลืมเสียบปลั๊กล่ะ

3. mining66

mining66 New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้