วิธีดูว่าล้อ ดุ้ง คด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย zev, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    อยากรู้วิธี ตรวจสอบดู ตอนซี้อล้อ มือสองว่า ดุ้ง คด มีวิธีดูยังไงกันบ้างครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอาง่ายๆ กลิ้งกับพื้นเรียบๆ ครับ

ถ้าเจ้าของอนุญาติ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าคดเยอะเค้าคงไปซ่อมมาก่อนขายแน่ ถ้านิดหน่อยคงต้องเอาล้อขึ้นแท่นปั่นดู จะเห็นได้ชัดครับ

4. ส่วนมากเล็ง ๆ ดู หรือเอาวางบนแผ่นกระจก จะมองแล้วรู้เลยครับ

5. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ให้ร้านมันถ่วงล้อดูก็รู้ครับ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไฮเนเก้นกระป๋องนึงเดี๋ยวไปดูให้ครับ 555

7. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ พอเข้าใจแล้วว่าดูยังไง วิธีของคุณ เต้ ผมเห็นภาพเลยเข้าใจง่ายดีครับ แต่ สำหรับ พี่ต้น Tamarat เดี๋ยวเรานั่งดื่มกันก่อน 1 ลังถ้วนก่อนแล้วค่อยไปดูล้อนะ คิดว่ากลับมาได้
    ล้อทั้ง คด และ ดุ้ง กลับมาชัวร์
    :D

8. Porz-Porz

Porz-Porz New Member Member

10
    0
    0
    เอากระจกมาสอ่งนี่ส่องยังไงอะไรครับ อยากรู้ไว้ เอาไว้ประดับความรู้

9. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    UP DATE น่าดู จะเปลี่ยนลายไหนอีกคับ
    เดี๋ยวรถเสร็จต้องขอไปดื่มกับคุณหยก คุณต้นด้วยนะคับ
    เพื่อรถจะแรงบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้