อยากถามเรื่องช่วงล่างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย กิตติ8846, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กิตติ8846

กิตติ8846 New Member Member

17
    1
    0
    รถผมไม่รู้ว่าเป็นไรเวลาทางขรุขระพวงมาลัยจะแวบไปแวบมา ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับศูนย์ไม่ดีหรือเปล่า เวลาตกหลุมตรงพวงมาลัยจะดังกรึก ไม่รู้ลูกปืนพวงมาลัยหรือแรกไม่ดี ถ้าไม่ดีจะเปงไงคับช่วยแนะนำหน่อยคับ

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เสียงดังกรุกกรัก ลองเช็คลูกหมากครับ ลูกหมากแร็ค ลูกหมากคอม้า ปีกนกบน ลูกหมากกันโครง บูทต่างๆ

ส่วนแว๊ปไปแว๊ปมา ลองเช็คน่ายางว่าเรียบเสมอกันไหม และก็มุมล้อด้วยครับว่าแบะมากไหม มุมเพี้ยนก็เป็นคับ

ประมาณนี้ครับ

3. -?-

-?- New Member Member

7
    1
    0
    อาการอย่านี้น่าจะลูกหมากแร็คเสีย

4. กิตติ8846

กิตติ8846 New Member Member

17
    1
    0
    ก็คิดว่าเร็กแหละคับ แต่ไม่รู้ว่าเร็กเวลาเสียเป็นไงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้