พี่ๆมีใครแนะนำร้านแอร์ดีๆ บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mtts. 38, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    พี่ๆมีใครแนะนำร้านแอร์ดีๆ บ้างครับ กากาสช่วงนี้ร้อนมาก แถมแอร์มาเสียอีกมีใครมีร้านแนะนำบ้างครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มีทั้ง ทำถูก และ แพง 55

เดี่ยวรอ กันแป๊ปน่ะ

มีกันทุกรูปแบบ :D

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ถ้าแถวสะพานใหม่ ที่เคยทำ แล้วว่าดีนะ ก็ เฟืองทองอ่ะ ก่อนถึงโลตัสหลักสี่ ข้างๆเป็นร้านขายมอไซด์อ่ะครับ แต่ราคาก็แพง แต่ก็พอรับได้ ร้านใหญ่ สะอาดสะอ้านดี

แถววัดสร้อยทอง ก็พรชัย ที่ผมไปทำมานี่แหละ ต้องคอยดูหน่อย แล้วก็ถามราคาค่าแรงอะไรให้เรียบร้อย จะได้ไม่เจ็บเหมือนผม

อีกร้านยังไม่ได้ลอง รุ่นพี่ที่ทำงานแนะนำมา แถวบางบัวอ่ะ ใกล้ๆแฟลตเคหะบางบัว จำชื่อร้านไม่ได้แระ

อ้อ อันนี้ไม่เคยทำ ช่างทรัพย์ที่เสียแล้วอ่ะครับ เห็นบอกว่าลูกน้องยังทำอยู่ บ้างก็ว่าดี บ้างก็ว่าห่วย ลองๆดูกานไป

4. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    สะดวกแถวไหนครับ จะได้แนะนำได้ถูกจุด

5. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    อยู่แถวหลัง ม.ธุรกิจ
    ครับเมื่อวานไปแถวหน้าเรือนจำ คลองเปลมร้าน สยามไดนาโม

คอยครัชคอม 520
    นำมันคอม 100
    ยางโอริน 2 ตัว 50
    แวค+นำยาแอร์ 750
    ค่าแรง 380
    รวม 1800
    ลด 20 บาท

ไม่รู้ว่าแพงมั้ย

6. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ทำไปแล้วอย่าไปคิดมากครับ :D:D:D:D:D:D
    ราคาคงน่าจะประมาณนี้แหละครับ ทำแล้วเย็นก็ดีใจด้วยครับ

7. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ร้านข้างๆอู่คุณติ่ง ไม่ทราบว่าพอใช้ได้เปล่าครับ

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อยู่แถวหลัง ม.ธุรกิจ

ลองไปร้าน พี่ต๊ะดู

ต๊ะสตูดิโอ เคยไปทำมา 2 ปีเเล้ว ไม่ได้ไปอีกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้