indy รายงานตัว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย indy.presea, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    หายไปนานคับ กลับมาแล้วววว คิดถึงกลุ่มชาวR11อ่ะคับ หวัดดีทุกคนนะคับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เจอะ แถว ราม อิน ทรา บ่อย ดี พี่

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    คิดถึงเหมือนกันพี่...............หายไปนานเชียว..............กลับมาคราวนี้มีอะไรเปลื่อนไปบ้างคับ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    หายไปตั้งแต่ตอนผมสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกแน่ะ...นานมากกกกกกก...

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    พี่เปลี่ยน แม๊ก เป็นสีดำป่าว เห็นในซอย กม.4 บ่อยอยู่

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อืมมมม....นานจิงๆนะ......เป็นงัยมั่ง...สบายดีนะครับ?????????ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ

8. indy.presea

81
    1
    0
    หายไปเพราะลืมรหัสเข้าอ่ะคับ เลยสมัครซะใหม่เลย แบบว่ามันเหงาๆ

9. indy.presea

81
    1
    0
    รถทำสีใหม่สวยโดนใจจิงๆเลยชอบๆๆสวยดีคับ

10. indy.presea

81
    1
    0
    ถูกต้องคับ ว่าแต่ถ้าเจอกันบ่อยจิงๆก้อทักกันบ้างดิคับจาได้รู้จักกันบ้าง ไม่ค่อยได้เจอกะคนรักR11เลยอ่ะ ไว้เจอกันต้องทักนะคับ หวัดดีคับ

11. indy.presea

81
    1
    0
    หวัดดีน้องกิ๊ฟ ตอนนี้ก็มีเจาะฝากระโปรงหน้าอ่ะล้อก็เอาของEVOมาใส่ซะแต่งไปแล้วดูไปดูมาชักจะออกฝั่งลาวไปแล้วล่ะ555 ขอบคุณนะที่แนะนำพี่เรื่องไปติดการ์ดกระจกน่ะขอบคุณมากกกก

12. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ผมไปทักผิดกระทู้ซะละ อิ อิ เรื่องรถออกฝั่งลาวหน่ะผมออกบ่อย ไม่เชื่อดูรูปข้างๆ

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ด้วยความยินดีคับ...........แต่ถ้าแนวการแต่งรถของพี่มันจะออกชายแดน.....นั้น ผมว่ามันก็ยังดีกว่าไปรถที่แต่งดูก็ OK แล้วนะ ( ไอรถบ้าน ๆ อ่ะ ) แต่ไอเจ้าของมันไม่พอใจซักกะที...........ก็เลยแนะนำมันไปว่าให้ลองเปลื่ยนคนขับดูเลยดีกว่าเพื่อ อะไร ๆ มันจะดีขึ้น...............อิอิ:D:D:D:D

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เปิดประเด็นรถบ้านอีกแล้ว หุหุ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้