นัดมดอติ้ง nv ระยอง ขอรับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต่อ, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    นัดมิตติ้ง nv ระยองวันพฤหัสที่ 15 นี้ขอรับเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านนะครับที่สะดวกมาได้นะขอรับ ว่างไม่ว่างยังงัยบอกได้นะขอรับ โทรบอกได้นะขอรับ 0832689551 :p

2. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ที่ไหนกี่โมงครับ ต้องดูเวลาก่อนครับ

3. sa-ra

sa-ra New Member Lady Member

8
    0
    1
    ตกลงระยองนัดมีตติ้งกันอีกทีวันไหนค่ะ

4. เดี๋ยวคุณต่อจะแจ้งอีกครั้งนะครับ

5. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ไม่ทราบว่าวันพุธที่ 11 กพ. หรือ วันพฤหัสที่ 12 กพ. นี้ นัด meeting กันดีไหมครับ ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกระยองว่ายังงัยกันบ้าง (ว่างหรือเปล่าครับ)

6. ที่ไหน เมื่อไร พี่ต่อแจ้งด้วยนะ

7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    เก็บภาพมาฝากมั้งน่ะคร้าบ

8. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    สรุปว่าวันนี้ ระยอง Meeting กันป่าวคับ ถ้ามี อย่าลืมเก็บภาพมาฝากเพื่อนๆ บ้างนะคับ

9. ต่อ

81
    0
    0
    สมาชิกระยองและใกล้เคียงทุกท่านขอรับ ผมาว่าจะจัดมิตติ้งวันอาทิตย์นี้ช่วงเย็นๆๆหรือไม่ก้อวันพุธที่ 18 รบกวนสมาชิกท่านใดสะดวกมาวันไหนรบกวนมาแสดงตนในกะทู้ด้วยนะขอรับ จะได้เลือกวันถูกนะขอรับ

10. วันไหนก็ได้ครับ พี่ต่อ ขอให้บอกล่วงหน้า ไปได้ทุกวันครับ

11. ต่อ

81
    0
    0
    ได้เลยโน๊ตเด๋วยังงัยจะนัดไปอีกทีนะเด๋วรอเสียงส่วนใหญ่แล้วจะเเจ้งให้ทราบนะขอรับ

12. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รอชมภาพครับ

13. วันไหนต่อลงมาเลยครับ

14. ต่อ

81
    0
    0
    ได้งั้นเรานัดวันพุธที่18ละกันจะได้รอพี่นกด้วย งั้นตามนี้นะ อั้ม เชิญทุกท่านนะคับที่ลานจอดรถแถวหาด pmy เจอกัน หก โมงเย็นนะขอรับ:cool:

15. รับทราบครับ

16. ต่อ

81
    0
    0
  17. ต่อ

81
    0
    0
  18. ต่อ

81
    0
    0
    โปรดติดตามรูปที่เหลืออีกพุ่งนี้นะ
    อั้มลงรุปที่เหลือด้วย

19. hlom

300
    10
    0
    แหม่น่าเสียดายจริงๆๆ ดันมีงานเข้าตอนเย็นซะนี้อดเลยรอดูรูปดีกว่า

20. รอดูรูปอีก อิอิอิอิอิอิ แต่ว่ากินมูกะทะกันปากมันเลย.......................

21. พรุ่งนี้ลงรุปให้ดูนะครับ

22. ชมเลยครับ

23. hlom

300
    10
    0
    นับตังค์ใหญ่เลยนะมาแอบดูรูปไม่ได้ไปอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้