มีเรื่องสงใสอย่างแรง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Porrasit, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    :D:Dผมไปเห็นแม๊ค W Work emotion xt7 แล้วมีคนบอกว่า ถ้ามันมีคำว่า Emotion เนี่ยมันเปงของก็อบ ถ้าของจิงจะไม่มีEmotion จะเปน W Work xt7 เลย เลยเกิดความสงใสเก็บไว้ในใจแล้วมาถามที่บอร์ด อิอิ ช่วยบอกด้วยเด้อออ

2. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อ่า ตอบได้อย่างชัดเจนเลยครับ

ไม่รู้คับ

เหอๆ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อ่าวววววว แล้วถ้าไม่มีติ๊กเกอร์หล่ะ หุหุ

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สวยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้