จะเข้าหน้าฝนแล้ว อยากเปลี่ยนยางขอบประตู

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tuta, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไม่รู้ฤดูอะไร หน้าร้อนมีฝน

จริงๆก็ยังไม่รั่วหรอก แต่อยากเปลี่ยนทั้งชุด 4 ประตูเลย
    เดี๋ยวรั่วแล้วงานเข้า หุๆ

มีที่ไหนแนะนำไหมครับ ของแท้ หรือของเทียม ราคาต่างกันเยอะไหมครับ

2. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    ตลาดนัดนินจา ชลบุรี 3xx แล้วแต่ต่อได้ ฟันธง

3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    กระทู้ด้านล่างมีบอกนิ ร้านตรงวิภา ว่าจะลองเข้าไปถามดูซะหน่อย ว่าทั้งชุดนี่เท่าไหร่
    แล้วไม่เปลี่ยนยางฝาท้ายด้วยเลยหรือ

4. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
  5. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ของผมขาดมาเป็นปีแล้วครับฮะๆ ไม่ได้ทำเหมือนกันเลย ทีอย่างอื่นละทำจังออิอิ ฝนตกก็เอาผ้าอุดกันสนุกสนานดีครับT T

6. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D วรจักร / 0 nissan
    ราคาไม่น่าห่างกันมาก

เคยซื้อของ u12 ประมาณ 380 แต่ตัวเลขไม่ sure นะคร่าวๆ
    :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้