ท่านประธานครับ สติกเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Crybaby, 24 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    วันก่อนคุยกับน้องตูน เห็นว่าสติกเกอร์เริ่มหายากแล้วก็หลุดง่าย
    บางคนติดไปแล้วก็ต้องแกะทิ้งออกไปแล้ว
    เลยเปิดหัวข้อใหม่ซะว่าจะทำกันใหม่มั๊ย หรือว่าเอาแบบเดิมแต่
    เปลี่ยนเป็นสติกเกอร์ 3M ส่วนต้นทุนต่ออันยังไม่รู้ครับ
    ขอสรุปกันได้ก่อนแล้วจะไปเช็คราคาให้

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ทำใหม่เป็น 3M ก็ดีเหมือนกันนะ อันเก่าติดมาตั้งนานแล้วไม่เห็นมันจะหลุดเลยอ่ะ หรือว่าไม่ค่อยได้เช็ดรถหว่า อิอิ :D

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เปลี่ยนรูปแบบมั๊ยครับ

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    แบบใหม่หรือเก่าก็ดีทั้งนั้นล่ะครับ ขอให้ทำสักทีเถิดดด.. รอมานานแล้วโอมเพี๊ยง..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอสติ๊กเกอร์หน่อยครับ

สมาชิกใหม่...อิอิ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

:D ถ้า อยาก ก็ จัด มา เลย ครับ พี่ ป๊อป

ขอรายชื่อ สมาชิก และ เบอร์ไว้ด้วย นะครับพี่ ทำจำนวน แน่นอน เลยดีฟ่า :D อิ๊ๆ

7. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แล้วแต่คุณพี่คับ....แต่เผื่ออั้มด้วยนะ
    ปล.อย่าลืมหละคร๊าบ

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แล้วมีจัดส่งไปรษณีย์รึปล่าวเนี่ย...ถ้าจัดส่งด้วย...ขอผมอันนึงนะครับ...
    แต่ถ้ากติกาเดิม...สงสัยต้องรอมีตติ้ง...ไม่ก็ตอนมีโอกาสเข้ากรุง...

9. mommamz

964
    4
    0
    ได้ไอเดียใหม่มาเหรอพี่ป๊อบ อิอิ :D

10. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อ่า

ผมก็อยากได้สติกเกอร์บ้างอ่ะ

แหะๆๆ

11. BLUEprimino

584
    5
    18
    ช่วยกันเสนอความคิดมาหน่อยก็ได้นะครับ

12. ขอด้วยคับ

13. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0
    นัทเองพี่ 087-8228928
    ขอด้วยนะคราบบบ

14. Crybaby

113
    0
    0
    คราวนี้ผมจะให้โอนตังส์ค่าติกเกอร์ดีกว่าตั้งแต่ทำมายังไม่ได้จ่ายตังส์เค้าเลยฮ่าๆๆๆ
    สรุปกันให้ได้ก่อนล่ะกันครับ ใครมีไอเดียอะไรเสนอมาเลยครับ จะรอพี่ป๊อบคนเดียว
    ก็สงสารอ่ะครับ พี่เค้าต้องให้เวลากับครอบครัวอ่ะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ :D

15. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ขอด้วยคน ค่าใช้จ่ายเท่าไร ว่ามาเลย เหอๆ เหอๆ
    อยากได้.............

16. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมว่า..ผมเคยมีข้อเสนอไว้แบบนี้อ่ะครับ...ไม่รู้ว่าจะรับพิจารณารึป่าว...? อิอิอิ

"สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดที่ประสงค์อยากจะได้สติ๊กเกอร์ (รวมทั้งตัวผมด้วยแหละ..อิอิ) ที่คิดว่ามีโอกาสเข้าไปมีตติ้งเพื่อขอรับสติ๊กเกอร์ได้น้อยมาก
    ให้ท่านถ่ายสำเนาทะเบียนรถของท่าน พร้อมภาพถ่ายรถของท่าน (สงวนสิทธิ์เฉพาะ R10 R11 และ P11 เอ..P10 มีอ๊ะป่าวหว่า) และสำเนาบัตรประชาชนหรือภาพถ่ายของตัวท่าน (มันต้องขนาดนี้มั๊ย..?) ระบุชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ ชื่อที่ใช้ในการล็อกอินเข้ามาในคลับ และเงินค่าสติกเกอร์รวมทั้งค่าจัดส่งสติ๊กเกอร์ให้กับท่าน ส่งให้ประธาน (ใครเป็นประธานเนี่ย..?) เพื่อขอซื้อสติ๊กเกอร์ P&P Club ไปติดรถเพื่อเป็นการลดปัญหาของคนที่อยากได้สติ๊กเกอร์ แล้วยังไม่มีโอกาสไปมีตติ้งซักกะที"

ไม่รู้จะมีใครยกมือสนับสนุนบ้างอ่ะครับ...?

17. Udong

319
    0
    0

เหงด้วยคัฟ ยกมือสุดแขน

18. Crybaby

113
    0
    0
    ผมว่าไม่ต้องขนาดนั้นหรอกครับ แต่ก็เข้าใจวัตถุประสงค์ของพี่ป๊อบนะครับว่าอยากให้เห็นหน้าค่าตารู้จักกันไว้แต่ต่างจังหวัดนี่ผมว่าบางทีมันไกลแล้วเข้ามามิตติ้งลำบาง เดี๋ยวรอมิตติ้งครั้งนี้ก่อนครับว่าจะเสนอว่า เป็นสมาชิกคลับแล้วเข้ามาโพสพูดคุยกันบ่อยๆก็น่าจะโอเคแล้ว รอมติก่อนล่ะกันนะครับ:D

19. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิคเเบบเต็มตัวอีกคน

ขอเป็นสมาชิคเเบบเต็มตัวอีกคน
    หลังจากได้รถมา เลย serch คำว่า presea ใน google เเล้วเจอ คลับ ก็ดีใจมากเลย
    พอได้เข้ามาเเลกเปลี่ยนความรู้เเละได้อะไรหลายอย่าง เเต่ขาดเเค่สติ๊กเกอร์ อย่างเดียว อยากได้มากกว่าสิ่งใดๆ เเต่ไม่มีโอกาสไปเจอกันเลย กลัวไปเเล้วไม่รู้จักใคร เคยเเต่ไปเอาของกับคุณน้อง suncaro
    กับคุยโทรศัพท์กับคุณ B!RD R11สีขาว ลิ้นเเดง ถ้ามีโอกาสจะไปให้ได้คราวหน้า
    :D

20. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีโอกาสไปมีตติ้งเลย อยู่ต่างจังหวัดอะครับ รอๆ

21. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แบบเก่าก็สวย ... แต่ก็อยากดูแบบใหม่ ... สรุปแบบไหนก็ได้ที่แสดงความเป็น คลับของเรา ... :D

22. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เอาเป็นเเบบคาดกระจกหลังมั้ย

สติกเกอร์คาดหน้ารถ ซีทรู เราก็เอามาคาดหลัง สั่งทำเอา ผมถามมา เค้าบอกถ้าเอาเยอะก็ 250.-
    อันเดียว 380.- เลือกสีได้ มีทุกสีเลย เเล้วก็เอาโลโก้ใส่เข้าไป ดูตัวอย่าง

23. Udong

319
    0
    0
    เอาไงก็เอาเลยคร้าบ

ว่าไงว่าตามกันอยู๋แล้ว

24. karnsomchit

karnsomchit New Member Member

55
    0
    0
    ก็ดีครับผมก็อยากได้สัก1อันครับ เข้าคลับมานานยังไม่มีสติกเกอร์ติดเลย

25. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  26. BLUEprimino

584
    5
    18
    โตน ดีไซน์ แจ่มๆมาสักแบบ 2 แบบ หน่อยดิ อิอิอิ

27. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่ครับ แล้วกระจกทั้งสามรุ่นขนาดความกว้าง ความยาว เท่ากันรึป่าวครับ มันจะยุ่งรึป่าวตอนสั่งตัด เอาแบบเดิมแต่ เปลี่ยนรูปแบบ เปลี่ยนลายดีกว่ามั้ยครับ :D

28. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เอาไง เอากันคับ แบบใหม่ก็ดีนะ

แบบเก่า Front บางตัวบางไปนิดนึง

แต่ขนาดก็ประมาณเดิมก็โอเคแล้วนะ ใหญ่ไปเดี๋ยวจะตลกนะ

29. mommamz

964
    4
    0
    ขนาดประมาณเดิม แต่เอาฟอนท์ใหม่ ช่ายมะ อิอิ :D

30. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    กลับจากเที่ยวปีใหม่แล้วครับ มารอสติ๊กเกอร์ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้