=====สอบถามเรื่องส่วนหลัง EK9======

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DOOK_CL1, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DOOK_CL1

DOOK_CL1 New Member Member

31
    1
    0
    รบกวนนิดนึงครับแบบว่ามีคนในคลับเคยตัดหลัง EK9. ใส่ใน SI บางไหมครับ
    ช่วยตอบที:D:D:D

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ไม่เคยเห็นครับ แต่น่าทำ

3. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    ใครอยากได้ หัวตัดท้ายตัด EK9 โทรมาคุยกับผมได้นะครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เคยเห็นครับแต่ทำเยอะมากเลาะเอาครึ่งคันเลยครับเห็นรถแล้วสงสาร

5. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ทำได้ ครับ แต่ ต้องมีเส้น จ่าย ใต้โต๊ะ ขนส่งด้วย หุหุ

เวลาไป แจ้ดัดแปลง

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมเคยไปลองวิ้งหาของประมาณ2-3อาทิตร์แล้วคับถ้าตัดท้ายความน้าจะเป็นน้าจะต่อได้คับแต่ตัดไปก็ของไม่ครบอยู่ดีคับ
    แล้วราคาขนลุกเลยคับผมไปคุยกับขนส่งพี่ผมเค้ารู้จักเค้าบอกว่าน้าจะทำได้แต่ต้องเสีย.....อีก
    เพราว่าเค้าบอกว่ามันเป็น2ประตูเหมือนกันแต่ของคับสุดเลยทำสีอีกตัดต่ออีกหลายสิ่งคับแพงมาก
    ถ้ามีเงินลุยเลยคับอยากเห็นเหมือนกันคับถ้าได้สุดเลยคับที่อู๋เค้าบอกว่าเอามาไม่รู้จะกว้างเท่ากันหรือเปล่าคับ
    ดูให้ดีนะคับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีคนทำไปหลายคันแล้ว แต่ไม่รู้ว่าไปทำทะเบียนกันยังไงครับ

8. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยากทำบ้างๆๆ อยากเอา s15 มาใส่ ฮ่าๆ

9. ECU 24

510
    7
    0
    อยากทำบ้างๆๆ อยากเอา s15 มาใส่ ฮ่าๆ 5555+แล้วจะไปยังไงคับ

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยากทำ แต่คงหลายเงินอยู่เนอะ - -"

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เห็นมีขาย ทั้งลำอยู่ครับไม่ตัดด้วย ของมาครบสุดๆ สวมทะเบียนรถเราเลย แจร่ม แน่นอน
    เค้าขายอยู่ สองแสนห้า

12. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ซื้อทั้งลำมาสวมทะเบียนจะง่ายกว่าครับ

13. ECU 24

510
    7
    0
    ซื้อทั้งลำเลยคับงามกว่าคับ

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    นั่นสิคับ ซื้อทั้งคันดีกว่า ได้ของด้วยคับ คุ้มๆๆ ^^

Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้