มีเรื่องรบกวนพี่ๆเพื่อนๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NAT U11, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    คือมีใครพอจะรู้จักรถให้เช่าที่ใช้ในงานแต่งงานมั่งไหมคับ...
    พอดีเพื่อนผมจะแต่งงานแล้วจะเช่ารถอะคับ.รถที่ตกลงจะเช่ามันเสียอะคับ เลยต้องช่วยเพื่อนหา
    ...จะใช้รถวันที่ 1 มี.ค.52 อะคับ...ที่พัทยาคับ
    เพื่อนอยากได้พวก เปิดประทุนอะคับ....

ถ้าพี่ๆเพื่อนๆคนไหนรู้จักที่ใช้เช่า
    รบกวนช่วยลงเบอร์ติดต่อให้ด้วยนะคับ...แล้วจะติดต่อไปคับ
    ขอบคุณมากคับ

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอให้หารถได้ทันเวลานะครับ เอาใจช่วยครับ

NAT U11 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ลองดูครับ เห็นมีเปิดประทุนอยู่หลายคันเหมือนกัน

http://www.exoticcarsthailand.com/rent.php

Mini
    New Beetle
    Volvo C70
    Benz SLK

ยังไงก็ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าเลยละกันนะครับ

4. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:D ขอบคุณมากๆคับ...:D:D

5. มีแต่คนจาแต่งงาน เพื่อนผมก็จาแต่งวันที่ 6 มีนา ที่ชายหาด ระยอง ฮิ ..

ขอแสดงความยินดีด้วยคับ เปิดประทุน เท่ไปเลยคับ อิอิ :D

6. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:D ช่ายคับช่วงนี้แต่งกันเยอะจิงๆ เพื่อนผมแต่งเดือน มี.ค.นี้ 2 คู่อะคับ อิจฉาๆ แหะ แหะ....:D:D
    :cool::cool:ผมก็เลยต้องช่วยเพื่อนหารถอะคับ เผื่อบุญกุศลจะทำให้ผมได้แต่งบ้าง แหะ แหะ:cool::cool:

7. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ฝากยินดีด้วยครับ

8. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D ขอบคุณนะคับ:D:D

:D:Dยังพอมีกันอีกไหมคับ...จะหาให้เพื่อนหลายๆที่ให้ตัดสินใจคับ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้