ช่วยดู เสาโพลให้หน่อย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Tz, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ในรูป ใส่ eg4 D ได้ไหมครับ แล้ว ถ้าไม่ตรงรุ่นมันแปลงใส่ได้ไหม

2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    พอดีชื้อกันชนติดเสาโพลมาเลยครับ ไว้จะค่อยถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ซื้อมานานแล้วยังไม่ได้ทำสีเลยกันชน ตอนนี้ยังไม่ได้กลับบ้าน

3. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ใส่ได้ไหมอ่า

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ใส่ได้คับ แต่ไม่แน่ใจว่าตรงรุ่นหรือเปล่า ของสี่ประตูขายาว ๆ แบบนี้แหละ จะยึดจุดเดียวกะที่ยึดขาสปอร์ตไลท์คับ ถ้าไม่ตรงก็ดัดเอาหน่อยก็ใส่ได้แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้