หาคนร่วมทำฝากระโปรงเคฟล่าร์ Wingroad ฝาโหนก update ราคาแล้ว บานละ 12000

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย King_Kong, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. King_Kong

King_Kong New Member Member

16
    0
    0
    จะสอบถามว่ามีใครบ้างที่แปลงหน้าเป็น wingroad ตัวนอกที่ฝาหน้าเป็นแบบโหนกแล้วบ้างครับ คือจะหาคนร่วมทำฝาหน้าเคฟล่าร์อ่ะครับ จะได้ทำโมลทีเดียวครับ ใครสนใจบ้าง post ไว้ได้เลยครับ หรือโทรมาที่ผมก็ได้ครับ 081-8348678 จะได้หาคนหล่อด้วยกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
  2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แหะๆๆ เท่าไหร่อะครับ ...

3. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อยากเห็นรูปอิอิมันเปงไงอ่ะ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เค๊าจะเปิด Mold ยังไม่ได้ทำ จาเอารูปที่ไหน... นังอั้ม .. แบร่ๆๆๆ

5. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สวยป่าวอ่าทำด้วยคน van ใส่ได้ม่ะ 555+

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ฝาหน้าแบบโหนกเป็นยังไง แล้วใส่กับรุ่นไฟเต็มได้เลยหรือเปล่า หรือว่าต้องแปลงอะไรเพิ่มเติม แต่ถ้าใส่กับรุ่นไฟเต็มได้เลยก็สนใจร่วมด้วยนะครับ

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ฝาหน้าโหนกที่ คุณ King_Kong บอก ก้อคือ ฝาของ Wingroad ตัวนอกครับ
    ฝามันจะมี เส้นนูน ขึ้นมารับกับหน้ากระจังและไฟหน้าครับ
    ไม่เหมือนกับ หน้าเต็มของบ้านเราที่จะ เรียบเสมอกันทั้งฝา ครับ
    ซึ้งฝาชุดนี้ใส่กับไฟบ้านเราไม่ได้ครับ ลองสังเกตุ รูปดูครับ

คุณ King_Kong ครับ ผมสนใจครับ
    ฝาหน้าของคุณ สภาพดีมั๊ยครับ ส่วนใหญ่ หาสภาพดียากครับ
    เดี๋ยวแบบจะไม่สวย ของผมเคาะใหม่ทั้งบานครับ โป๊วเพียบ อิอิ

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของผมตอนนี้เพิ่มมาใหม่ 3 บานเลยครับ
    เจอที่ตู้เชียงกง
    มีทั้งมี logo 2 บาน ไม่มี logo 1 บาน
    3 บานสุดท้ายแล้วครับ
    อันนี้สวยเลย
    ขึ้นโมบานนึงน่าจะ 6000 ขึ้นนะครับ

9. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รบกวนฝากถามด้วย ว่าฝาในรูปส่วนตัวเนี้ยทำคิดเท่าไหร่ ราคามีโม กับไม่มีโม ขอให้สวยกี่บาทก็สู้แต่ห้ามเกินสองหมื่นนะ อิอิ

10. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...โทไปคุยมาเห็นบอกว่าฝาละประมาณ 16000 ครับถ้าจำผิดขออภัยครับ....

11. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    โอว... จุก ....

เอาเหล็กไปเคลือบ ดีก่า ..

แหะๆๆๆ

12. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    โอ้ว ราคาได้ใจเลยนะนั่น

13. slimant

1,271
    4
    0
    คุณเบิ้มคับ
    สวยโคดคับ 3 บานนี้
    ขอซื้อ โลโก้ ได้มั๊ยคับ คุณ เบิ้ม

:)

14. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เต็มเหนี่ยวไปเลยพี่

15. King_Kong

16
    0
    0
    คือว่าอยากทราบจำนวนที่แน่นอนก่อนว่าทำทั้งหมดกี่บานครับ เพราะว่าถ้าจำนวนเยอะราคาก็ยิ่งถูกลงครับ เรื่องราคาสามารถต่อรองราคาได้อีกครับ เพราะว่าเป็นร้านเพื่อนกันครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

16. slimant

1,271
    4
    0
    ยกมือไว้ 1 คนก่อน ครับ

17. King_Kong

16
    0
    0
    มีเพิ่มอีกไหมครับ อยากได้จำนวนที่แน่นอนก่อนสิ้นเดือนนี้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

18. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    เสีย ดายจิงๆ พึ่งไป ทำ สติกเกอร์ มา-*- นึกว่าไม่มีคน ทำ

19. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ฝากาโปงเป่าๆเท่าไหร่อ่ะคับ

20. King_Kong

16
    0
    0
    แจ้งราคา net price ล่าสุดครับ บานละ 12000 ครับ ใครสนใจทำบ้างครับ

21. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใครสนใจลงชื่อเลยครับ ผมรอชมอย่างเดียวอิๆ...:D

22. slimant

1,271
    4
    0
    คุณ King_Kong ไปทำมารึยังครับ สนใจ

มารอ Update

23. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    รบกวนฝากทำหน่อยครับว่าถ้าฝาพัลซ่าตัวในรูปผมไปทำเท่าไหร่นะครับ แล้วมีงานของร้านเพือนคุณไหมครับ พอดีอยากเห็นงานครับว่าสวยไหม

24. เข้ามารอดูความงามอย่างเดียวครับ เพราะไม่กะตังครับ

25. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ตอนนี้ถึงไหนแล้วครับ ได้ของกันหรือยังครับ

26. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สวยจังเลยแวนเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้