อยากได้ สติ๊กเกอร์ ชาว HLC ต้องทำอย่างไร

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AzzA, 11 มีนาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. AzzA

AzzA New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้ สติ๊กเกอร์ ชาว HLC ต้องทำอย่างไรครับ

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เดี๋ยวให้ท่านปลาทาน+รองปลาทาน มาตอบดีกว่าเห็นว่าท่านได้วางแนวความคิดไว้แล้ว

3. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผมขอด้วยคนคับ คิดจะตัดเองอยู่คับแต่กลัวไม่สวยคับ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    สติกเกอร์คลับไม่ได้มีไว้แจกหรือขายแต่เพียงอย่างใดเรามีไว้สำหรับแสดงความเป็นมิตรภาพของสมาชิกมิตรภาพสำคัญกว่าแค่เพียงสติกเกอร์แผ่นเดียวคับเข้ามาคุยทำความรู้จักกันมามิตติ้งกันแร้วคุณจะเข้าใจในความหมายของคนที่เค้ามีสติกเกอร์ติดกันคับ

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    จริงๆแล้ว CEO.ในไฮลักษ์ อยากจะให้ทุกท่านครับ...แต่เราไม่อยากเป็น
    เหมือนคลับอื่นๆ...ที่ติดๆกันแต่ไม่รู้จักกัน...แล้วจะติดทำไม...เพราะเคยมี
    กรณีก๊อปปี้ไปติดแล้วไม่รู้จักกัน...ตอนนี้สมาชิกที่ยังไม่ได้ติด ที่เข้ามา
    เล่นเว็ปไฮลักษ์มีหลายท่านที่ CEO. เห็นสมควร เพราะมีการแลก
    เปลี่ยนความคิดเห็นพูดคุยเป็นที่รู้จัก...เหลือแต่พบปะสังสรรค์...ซึ่งจะหาสถานที่เร็วๆนี้ครับ
    หรือจะนอกรอบไปเรื่อยๆก่อนก็ได้ครับ ...มิตรภาพสำคัญกว่าสติ๊กเกอร์ครับ
    คนที่ติดไปแล้วจะทราบครับ...

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เข้ามาพูดคุยกันนะคับมาพบปะกัน........ไปมิตติ้งร่วมกัน....ทํากิจกรรมเพื่อสังคมร่วมกัน.......เราจะได้มันมาซึ่งคําว่า....... "" มิตรภาพ "" ของ ชาว HLC แล้วคุณจะลืมคําว่า " สติ๊กเกอร์ " ไปเลยคับ....

ว่าแต่อยู่แถวไหนคับ....ยินดีที่รู้จักนะคับ......ถ้ากรุงเทพฯและปริมณฑล 12 นี้ก็ขอเชิญนะคับจะได้รู้จักกันไว้.....คับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เข้ามาพูดคุยกันนะคับมาพบปะกัน........ไปมิตติ้งร่วมกัน....ทํากิจกรรมเพื่อสังคมร่วมกัน.......เราจะได้มันมาซึ่งคําว่า....... "" มิตรภาพ "" ของ ชาว HLC แล้วคุณจะลืมคําว่า " สติ๊กเกอร์ " ไปเลยคับ....

ตามพี่น้องด้านบนเลยนะครับ

สติกเกอร์คลับไม่สำคัญ มันอยู่ที่ใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้