ไฟแนนซ์ ไหนรับจัดรถแต่ง รถแปลง พวก evo imp บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GU GANG GODS, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    หาอยู่ได้อยากได้รถแต่คงต้องผ่อนเอง เลยอยากหาไฟแนนซ์จัดครับ

2. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    มีคับ อยู่ตรงข้างๆโรงบาลพระราม 9 ใกล้ๆอ๊อฟฟิตผม แต่จำชื่อไม่ได้ เดี๋ยวไปดุมาให้คับ

เห็นมีอีโวเพียบ

3. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    ขอบคุณคับ

4. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ไฟแนนท์ ตะวันออกกับธนชาติครับ ลองดูครับ

5. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ตะวันออกพานิชลิซซิ่งคับ ผมก็ใช้บริการที่นี่อยู่ อาจจะแพงกว่าที่อื่นนิดหน่อย

แต่ผมว่าโอเคเลยนะ บริการดี ได้ราคาสูง ผมเคยจ่ายช้าก็ยังคุยกันดีมากเลยคับ

ถ้าไม่ทราบเบอร์โทหลังไมค์มาก็ได้คับ ลงในนี้เด๋วกลายเปนโฆษณาไปซะอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้