้้Happy Birthday Pemhom

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 25 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอให้รวยๆ เฮงๆ ครับ เป็นขวัญใจน้องๆ ชาว P&P นานๆนะครับ :D:D:D

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่พรรณเอก..ไว้ว่างๆนัดกันนอกรอบดีกว่า:D:D:D..

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดด้วยครับพี่หม่อม........มีความสุขมากๆ.....มีเงินเยอะๆ......มีไขมันน้อยๆ....มีสุขภาพดีดี.....มีความสำเร็จสมหวัง.....และก้อมีนายฝรั่งจูเนียร์ซักคนเนาะ.....หมายถึงลูกนะ...ไม่ใช่นายฝรั่งน้อย...อิอิอิ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    HBD. คับคุณหม่อม เงินทองเหลือใช้ ร่างกายแข็งแรงนะคับ

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ด้วยคนค๊าบ...

ขอให้มีความสุข เฮง ๆ รวย ๆ นะค๊าบ...

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคร้าบบบบ ผมไปด้วยได้ป่าว นอกรอบๆๆ :D:D:D

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    HBD น้าหม่อมครับ มีความสุขมากมายก่ายกองเน้อ :D

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    Happy Birthday. ด้วยคนครับ มีความสุขมาก ร่ำรวยมีเงินทองใช้เยอะๆ ครับ

9. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ``HAPPY BIRTHDAY` มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บ ไม่จนจ้า

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สุขี สุขัง ปรมัง สุโข

11. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สุขสันต์ สุขี ไม่เป็นหนี้ ไม่มีศัตรู ขอให้อู้ฟู้ร่ำรวยเงินทองนะคร๊าบ...พี่หม่อม

12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    รวยๆๆๆครับ เปนที่รักๆใคร่ๆของทุกคนครับ

13. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    สุขสันต์ วันเกิด คร๊าบบบบ

14. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    HBD ครับพี่คราวหน้าเจอ เด๋วผมเอาตราR10 ไปฝากครับ:D

15. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    Happy Birthday เด้อครับ

สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง จะได้เอามาเลี้ยงน้องๆ บ่อยๆ

16. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    HBD คับพี่หม่อมขอหั้ยมีความสุขมากๆและร่ำรวยๆ คับ

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    ขอบคุณครับ..
    ช่วงนี้ชีวิตติดลบอ่ะตาม..อดมื้อกินสองมื้อ..อ้วนลมจนหน้ากลมอยู่เนี้ย:D:D:D

18. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เหมือนผมเลยตั้งแต่ปิดปรับปรุงร้านกลับดึก ชีวิตติดลบเหมือนกัน ทำงานลูกเดียว ......เที่ยวสองลูก
    ขอให้มีกลิ่นใหม่ๆ โทษพิมพ์ผิด สิ่งใหม่ๆเข้ามาในชีวิต นะครับ ไว้เรามาดวลกันมีร้านดีๆจะนำเสนออีกเยอะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:52:26 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:52:11 ----------

เหมือนผมเลยตั้งแต่ปิดปรับปรุงร้านกลับดึก ชีวิตติดลบเหมือนกัน ทำงานลูกเดียว ......เที่ยวสองลูก
    ขอให้มีกลิ่นใหม่ๆ โทษพิมพ์ผิด สิ่งใหม่ๆเข้ามาในชีวิต นะครับ ไว้เรามาดวลกันมีร้านดีๆจะนำเสนออีกเยอะ

19. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    หนุ่มขึ้นอีกปีแล้วดิน้า แฮปๆปี้ๆ ค้าบบบ

20. PeMhom

1,163
    3
    0
    วันเสาร์ว่าจะหาร้านบรรยากาศดีๆกินข้าว..พี่กบแนะนำหน่อยสิครับ..เสียดาย..อ้ายเราน่ะกำลัง..สด..แต่พี่พรรณเอกไม่ว่างซะนี่..มีแต่พี่ยุทธที่ไปแน่ๆ..สนใจเปล่าท่าน..

21. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอโทดคับน้าหม่อม

ไม่ได้เข้ามาเล่นเลยอ่ะครับ

happy birthday นะครับ

ขอให้มีความสุขมากกๆนะครับ

หล่อๆ รวยๆ นะคร้าบ

22. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เอาแบบไหนดีท่าน เงียบสงบบรรยากาศสบาย บ้านเอกเขนก อยู่เส้น.....ปากเกร็ด-ราชพฤกษ์
    ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ระเบียงทะเล จรัญ86/1ใกล้ ร.พ.ยันฮี
    บรรยากาศดีสุดๆ inlove สุดท่าเทเวศร์ ใกล้วังอนิรุทธ์เทวา
    ราชพฤกษ์-ติดบรมราชชนนี my space
    หรือ กินดื่ม-สยาม กินดื่ม หลังสวน
    sortrel ถนนนราธิวาส สวนส้ม ใต้สะพานแขวน
    หรือแถวท่าพระอาทิตย์ก็เจ๋ง หน้าพระลานก็ได้ สุดๆทั้งนั้นนัดมาเลยครับ

23. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    บ้านเอกเขนกใกล้บ้านผมมากๆ ผมว่าถัดไปอีกร้าน โคขุน-ปลาเขื่อนก็อร่อยนะคร้าบบบ :D:D:D

24. PeMhom

1,163
    3
    0

จัดมา..พี่กบ..จัดมา..:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้