วิทยุ 2DIN

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Okinawa, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Okinawa

Okinawa New Member Member

9
    0
    0
    อยากติดตั้งจอ 2 DIN ในกรอบแอร์ 3 ปุ่มครับ ประมาณในรูป (ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยครับ)
    ถ้าติดโดยหากรอบแอร์ 3 ปุ่มมาแทนของเดิมมันติดได้เลยรึเปล่า หรือต้องติดตั้งระบบแอร์ทั้งหมด
    (แอร์ 3 ปุ่มมันเป็นออโต้รึเปล่า จริงๆไม่ต้องการระบบออโต้ครับ)
    งบประมาณในติดตั้งแอร์ 3 ปุ่มประมาณเท่าไหร่ครับ (รวมของทั้งหมด) ขอคำแนะนำร้านติดตั้งด้วยครับ
    เอาแบบเข้าไปแล้วของครบและจบเลย ขอบคุณครับ
    (ผมพยามค้นหากระทู้แล้วแต่หาไม่เจอ รบกวนด้วยครับ)

2. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
  3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ต้องทำชุดแอร์ด้วยครับ
    แอร์ 2 DIN ก็มีทั้ง auto และ ธรรมดา

ราคาค่าทำแพงครับ ของหายาก

4. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    หาหน้ากาก 3 ปุ่มที่ไม่ใช่ออโต้อ่ะครับแบบในรูปที่เอามาอ่ะแหละแจ่ม...
    ส่วนเรื่องร้านทำก็พอหาได้ครับ...

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    และถ้าเป็นออโต้ ละครับพี่ ทำได้ไหม หรือว่าแบบธรรมดาดีกว่า (ทำแบบไม่เต็มระบบนะครับ)

6. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ที่เคยถามช่างที่ทำให้ผมมานะเขาบอกว่าหน้ากากออโต้ต้องเต็มระบบเท่านั้นไม่สามารถแปลงได้แต่ถ้าเป็นแบบธรรมดาสามารถจัดให้ได้ครับ

7. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    แลว่างานจะเข้าผมซะและ ดันซื้อตัวออโต้มา

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ออโต้ ถ้าทำแบบ ไม่ตัดเลยอ่ะ ทำได้ครับ แค่อย่าไปเลื่อนตรงตำแหน่ง ออโต้ แค่นั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้