+++++++++++++ถามเรื่องกล้องเอนกประสงค์ครับ++++++++++++

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย golf_zenith, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_zenith

golf_zenith New Member Member

28
    0
    0
    ตอนนี้ผมมี click i แล้วอยากใส่กล่อง(รถสีดำ)

ว่ามันจะเข้ากันไหมครับ และเรื่องราคานี่เท่าไหร่ และหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ

[​IMG][​IMG]

แนวนี้อ่ะครับ แล้วมันคู่ควรไหมครับ และใคร พอมีรูปให้ดูไหมครับ คือว่าอยากเห็นอ่ะครับ ว่าเข้ากันได้ดีไหมครับ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รูปไม่มาครับ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    เซียบกบ คลายความสงสัยหน่อยครับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ลองดูที่สะพานควายครับ จัดไป
    หาร้านเชื่อมอีกที

5. WERtex

WERtex Guest

0
    0
    0
    ผมว่าติดได้ไม่น่าเกลียดคับ มีหลายที่รับติดอยู่นา..... แถว วรจักร ก็เคยเห็น แต่จำไม่ได้ว่าตรงไหน

ถ้ารถสวย ก็มั่นใจได้เลยว่าออกมา ไม่ดูแย่ลงแน่นอน ...... อิอิอิอิ

6. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ที่บ้านผม มีคันหนึ่งใส่แม็ก 17 ใส่กล่องดำสวยงามดีครับดูคลาสสิคดี

7. golf_zenith

golf_zenith New Member Member

28
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่าน

แล้วใครพอมีรูปมาโชว์บ้างไหม อยากเห็นเป็นแนวทาง

8. ตามชื่อคับ ขาจร รอชม..........
    พี่ๆ ห้องนี้ มีแต่รถสวยๆ ทั้งนั้นเลย ......... รอชมค๊าบบบบ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เลือกแบบกล่องอ้วน นะครับ
    รถเรามันสวยอยู่แล้ว
    สำคัญตัวยึดด้านล่างเน้นแข็งแรง ตรงน็อคกล่อง ครับ++++++++

10. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ศูนย์แถวบ้านผมมีขายด้วย 2000 บาทได้มั้ง

11. GAUSS

4,354
    50
    48
    รีบจัดครับเดี๋ยวร้านมันจะปิดกัน หมดใกล้ปีใหม่แล้ว

12. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
  13. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    รถผมติดครับ สวยบาดตาบาดใจเลยครับ

14. GAUSS

4,354
    50
    48
    เอาอบ่างนั้นเลยนะครับ คุณกบ แต่รถแก แล่ม จริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้