ใน rc .ไม่มี ขลับเวฟ หราคราป

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย giokae, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ใน rc .ไม่มี ขลับเวฟ หราคราป

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เคยมีครับแต่ยกเลิกไปแล้ว พี่อยุ่คลับนี้ก็ได้ครับ
    ยินดีต้อนรับครับ
    วันอาทิตเชิญไปมิตติ้งด้วยกันครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่เป็นไร ครับ มาที่นี้ได้เลยครับ
    ยินดีตอนรับล่วงหน้า เลยแล้วกัน

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ็H เหมือนกันครับเข้ามาคุยได้ครับ

5. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    d ใจจังเลย รถเดิมๆๆเลย ใน้ใจงาม เดี่ยวเข้ามาบ่อยๆๆ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สายเลือดเดียวกันครับ
    HONDA
    The Power of Dreams

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ดีเลยพี่ ผมจะได้หัดรื้อเวฟ รื้อคลิกเบื่อแระ...

แยกได้ทุกชิ้นส่วน น๊อตเหลือทุกที

8. GAUSS

4,354
    50
    48
    คันนี้ครับ ประจำบ้าน ไว้ไปตลาด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้