++โลมา ไปกิน ทองม้วน ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มีสายรายงานมาว่า มีโลมาได้มีวาสนา ได้กิน ทองม้วน อร่อยๆ

มารายงานตัวด้วยนะครับ ยินดีด้วย กับ ทองม้วน งามๆนะครับ

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    รถคันนั้นสีไรครับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    รถคันนี้สีทอง ครับ

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    พอจะเดาได้...อิอิ

5. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    สีทองมันน้อยนักหรือไงเนี่ย

ถึงเดากันได้อ่ะ

อิ... อิ....

ว่าแต่ ยังไม่ได้กินเลยครับ

เพราะดูแล้วช่วงหน้าแปลนถึงก่อนหม้อพัก มันโค้งแปลก ๆ และพอดีไม่ได้ขับน้องทองไป เอาแต่น้องวิคฟ้าไป เลยไม่ได้เทียบครับ

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    อาทิตย์หน้า รอชม โลมา กินงาดำ อิอิ

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แปลงร้านเดิมเลย วันนั้นผมก็ไปกับโปรอ๊อฟ ยอมรับว่าเฉือนได้คมกริบ ดูไม่ออกเลย

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0

555 ถ้าไม่นับที่อื่นง่ายมากๆเพราะที่นี่มีทองคันเดียวอิอิ

9. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    คุยเป็นรหัสอย่างงี้ วัยรุ่นงงฮะ

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ไปเด็ดดอกท้อที่ดงดอกเหมยกัมม้า

11. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีด้วยกับทองม้วนอันใหม่นะครับ คุณฟ็อก

12. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    นี่ก้อสุดๆอีกคัน ยินดีครับพี่ฟ็อก

13. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    เด็ดดอกท้อสะเทือนถึงดวงดาว

พึ่งรู้ว่าดอกเหมยสามารถกันม้าได้ด้วย :D

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ ผมก็มีทองม้วน ไส้2" อยู่เหมือนกันครับ ถ้าไม่มีใครเอา จะใส่โลมา ตัวเองเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้