แนะนำยางหน่อยครับผม เรื่องฟิลม์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย korn999, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    รบกวนช่วยแนะนำยางหน่อยครับไม่ได้ตามมาเป็นปีละไม่ทราบว่ามีรุ่นใหม่ออกมายังไงบ้าง
    195/50-55/15ครับ
    เป็นคนขับรถเร็วบ้างบางครั้งครับ

ติดใจbf gforce sport ไม่แน่ใจว่ามันมีรุ่นใหม่มาแทนหรือยัง หรือเลิกผลิตไปแย้ว
    ยังไง ขอ เป้น บริดสโตน บีเอฟ และก็อีกยี่ห้อครับ (ไม่เอาfalkenนะครับ เข็ด)
    รบกวนช่วยบอกราคาด้วยนะครับ แนะนำร้านด้วยก็ดีครับ ย่าน นนท์ รามอินทรา

สอบถามเรื่องฟิลม์ชาหน่อยครับ เข้าไปดูในrc เจอมาสามเจ้า ใช้คนละยี่ห้อเลยราคาพอกัน
    สอบถามท่านใดเคยใช้ตัวไหนบ้างครับ ส่วนตัวไม่ชอบปรอทครับ ตัวไหนปรอทเยอะ ตัวไหนกันร้อนได้ดีกว่า
    sunpro มีให้เลือกเข้มและใส
    solarpro
    MEGA SHIELD

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ยางตัวนี้ใช้ดีครับ bf gforce sport ผมก็ใช้อยู่แนะนำเลยครับ

3. osami341

osami341 New Member Member

1
    0
    0
    ตอบเรื่องฟิล์ม ครับ

ถ้าเรื่องฟิล์มชา แบบกันร้อนได้ดี และ ทน ก็ LAMINA 50 BX ออกชา อ่อน สวยมากครับ ใช้ไปประมาณ 3 เดือน สวยมากครับ ใสปิ๊งครับเหมือนใส่กระจกชาจริงๆเลยครับ กันร้อน 50 % แสงผ่าน 55 % กันยูวี 99 %
    ราคาติดประมาณ 4500 ครับ ไปติดที่ คลองสอง ลำลูกกา มาครับ งานดีครับไม่ผิดหวัง โทร 02-9006117

4. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    -ขอบคุณครับ พอจะมีรูปไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้