ขอเชิญพี่ๆทุกคนครับ งานแข่งสนามน้ำพอง วันพรุ่งนี้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขอประชาสัมพันธ์ หน่อยครับ ใครไปบ้างครับ มีรึเปล่า
    ไปกันเป็นคณะรึเปล่า รึแยกกันไปครับพี่ๆ
    ผมว่าจะออกจากรุงเทพคืนนี้ (ไปคันเดียวมันเหงาครับ)
    พี่ๆท่านไหนไปถ้าไม่รังเกียจก็ทักทายผมได้นะครับ
    เบอร์ติดต่อครับ 083-356-3800 เชนครับ
    รถผมคันเก่าๆโทรมๆ ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน คันสีขาว ปี96
    ออกจากกรุงเทพ ประมาณ 4-5 ทุ่ม
    ขอบคุณครับ

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สนามน้ำพองคือที่ไหนหรอครับ ไม่เห็นรู้ข่าวเลย

3. สนามแดรกที่ขอนแก่นครับโอ๊ต สนามนี้โดมกวาดถ้วยไปหลายโหลแล้ว

4. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ไม่มีใครไปเลยเหรอครับ
    ถ้าพี่ๆไป คงมีสีสันขึ้นเยอะเลยครับ
    ผมว่าจะวิ่ง 19 วิ มันจะเวริครึเปล่าครับ

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ผ่านบุรีรัมมั้ยครับ

ถ้าผ่าน ก็น่าสน

ไปด้วย ขอลงที่นั่น ขากลับมารับด้วย

6. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    มีแผนชัวร์ :D

7. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

น่าสน แถวนั้นไม่เคยไปเที่ยวเลย มีไกด์ม่ะคับ

8. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

เป็น สนาม เทพนคร เลื่อนหรือเปล่า ครับ ถึงไปซะไกล
    คงชอบแข่งมาก ๆ

เอาใจช่วย แล้วมารายงานผลด้วยนะครับ เอ้แถวนครชัยศรี
    ก็มี ทำไมไปซะไกล จังครับ

9. เสาร์นี้สนามคลองห้าเปิดให้บริการแล้วนะครับ งานแข่งมีวันเสาร์
    ส่วนวันศุกร์ก็เปิดให้ซ้อมตามปกติ ใครอยากลองเวลา เชิญได้ครับ

10. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เป็นสนามแข่งอยู่ที่ขอนแก่นครับ ขอประชาสัมพันธ์เลยละกัน
    จักแข่งมาปีนี้ เป็นปีที่ 4 ติดต่อกันแล้วครับ พื้นที่เป็นสนามบิน
    แทร็คกว้าง ระยะเบรคยาวๆ นาฬิกาจับเวลามาตรฐาน

เท่าที่ผมเคยไปมา ผมว่าที่นี่ เป็นรองแค่ที่กรุงเทพที่เดียวนะครับ
    ถือว่าเป็นระดับต้นๆ ของประเทศก็ว่าได้ นักแข่งจากกรุงเทพหลายๆ
    ทีมก็วนเวียนมาวิ่งบ่อยๆ ครับ

ใครสนใจมาวิ่งได้ครับ ส่วนมากในแถบภาคอิสาน มากันหมดอ่าครับ
    รุ่นไหนรถลงสมัครเกิน 24 คัน เงินรางวัลที 1 5000 บาทครับ
    ส่วนมากรุ่น bracket 17 วินาทีครับ 5000 ทุกสนาม
    ใครสนใจมาลองดูได้ครับ บรรยากาศอาจจะไม่ได้ ดีเท่าสนามที่เป็น
    สนามแข่งรถโดยเฉพาะเหมือน กทม แต่รับรองมันส์ครับ

เอารูปสนามก่อนๆ มาให้ดูนิดหน่อยครับ

11. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ใครสนใจ หรืออยู่ละแวกใกล้เคียง มาร่วมสุกได้ครับ

พรุ่งนี้แล้ว เด๋วเอารูปมาให้ดูครับ

12. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    พี่ๆ ครับเครื่อง zc เก่าๆเดิมๆ มันจะใกล้เคียงกับ 19 มากน้อยเพียงใดครับ
    มีโอกาสมั้ยทีจะทำเวลาลงมาซัก 17 18 วินาทีครับ
    พี่โดมครับผมต้องไปถึงสนามกี่โมงครับถึงจะทันสมัครครับ
    ขอบคุณมากครับ

13. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ไม่ผ่านครับออกโคราชแล้วเลี้ยวซ้ายไปขอนแก่น:D:D...อิอิ รู้นะคิดอ่ะรูใหญ่....

14. *+*DOME-VTEC *+*

2,123
    167
    0
    รถเกียร์อะไรครับ

แล้วอยากลงร่นไหน

จะเรียวตามนี้ 19- 18 -17 วินาที

เริ่มแข่งประมาณ 1 ทุ่มครับ ถ้าลงรุ่น 19 ก็คงต้องรีบไป

สมัครก่อนแข่งก็ยังทันครับ แต่มันจะไม่มีเวลาซ้อม แนะนำว่าอย่าไปเกิน 6 โมงเย็นครับ

จะได้มีเวลา test-run ยาวๆ

15. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    เกียร์กระปุกครับ รุ่นไหนดีครับพี่ 17 18 ผมกลัววิ่งไม่ทันเวลา

16. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขั้นตอนการสมัคร กับตอนซ้อมผมไม่รู้อะไรเลยครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่โดม

17. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    สงสัยพี่เค้าไปสนามแระเลยไม่ได้ตอบ

18. ตอบแทนไอ้ดำนะคับ (โดม) ค่าสมัคร 400 เดินไปเลยคับสมัครก่อนได้เบอร์สวย สมัครตรงเต็นข้างจุด start คับ

19. Miracle Racing Shop

854
    12
    0
    ขอบคุณคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้