+*+ รูปรถจากเมื่อคืน 25-1-09 +*+

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย Berg_Tomaru, 27 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    บิ๊กถ่ายรูปเก่งจริงๆ :cool:

2. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    ต่อด้วยฉัตร Tomaru :D

3. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    หล่อๆทั้งนั้น

4. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    หล่อจิงๆไอคันดำอะ อิอิ

5. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    กล้องมันดี.....

6. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เอาอีก ๆ

7. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0

ชมตัวเองก็เป็นด้วย 5555

8. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    ใครมีขาตั้งกล้องมั่ง ถ่ายกลางคืนจะได้แจ่มๆ

9. TaE@TOMARU

TaE@TOMARU New Member Member

23
    1
    0
  10. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    หายไปไหนตั้งนาน ว่างๆแวะมาปั๊มสิ :D

11. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    เออ....เว้ย....หายไปนานจริงๆ....

12. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    ใช่ๆหายไปนานมากๆ

13. TaE@TOMARU

23
    1
    0
    เสาร์นี่เจอกันค๊าบบ พี่น้องค๊าบ

Berg_Tomaru ถูกใจสิ่งนี้
  14. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    มืงอย่ามาเนียนไอ้ฉัด

รู้จักเค้าเหรอมืง

15. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    ได้เลยๆ

16. kenglek

1,034
    19
    38
    เดี๋ยวแม่งก็เบี้ยวอีกไอ้เต้น่ะ

17. TaE@TOMARU

23
    1
    0
    บ๋มอ่ะนะค๊าบ......ไม่มีอยู่แล้ว.....เจอกานแน่นอนคับ.......เสาร์นี้.....

อย่าลืมเตรียมของให้บ๋มด้วยฮ๋ะ

18. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    อะไรวะ......

19. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    ชะแว๊บมาทักทายคร้าบ

พรุ่งนี้พี่เก่งเข้าอู่ป่ะครับ ?

สายๆผมจะแวะเข้าไป ฝากรถด้วยครับพ้ม :thumb:

20. TaE@TOMARU

23
    1
    0
    จัดไป.....เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดขาไปให้นะคับ

21. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    Thank you หลายๆ :D

22. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    น่าจะเข้านะครับ โทรไปเช็คก่อนก็ได้ครับ ยังไงจะรอชมรถตอนเสร็จนะครับ

23. ch.surapong

164
    4
    0
    ครับ ๆ

ขอบคุณคร้าบ

24. kenglek

1,034
    19
    38
    โทรมาก่อนก็ได้ครับเจี๊ยบ

ปล.รถสวยนะพอเป็นขาวแล้วอ่ะ :D:D:D

25. ch.surapong

164
    4
    0
    ก็อู่เค้าดีอ่ะนะพี่เก่ง รับประกันตั้ง 10 ปี

เมื่อกี๊ผู้จัดการบาสพึ่งโทรมา

ผมให้แฟนเค้าไปรับรถที่อู่แล้วนะครับ

ขอแถมสติ๊กเกอร์ด้วยอีกต่างหาก เป็นพรีเซนเตอร์ให้ ไม่คิดตังค์

ทิ้งนามบัตรไว้ในรถด้วยก็ได้ครับ เดี๋ยวแนะนำเพื่อนให้ หรือไปจอดไหน จะเอาวางไว้หน้ารถเลย

ขอบคุณที่ดูแลกันคร้าบ

และขอชมว่า Garage Can Do นี่กันเองจริงๆ

จนไปเอารถออกแล้ววันนี้ ยังไม่ได้ใบรับรถเลยอ้ะ :D

แถมไม่เคยเจอหน้าเจ้าของที่อู่เลย เจอตามสนามเอา

แซวกัน ขำ ๆนะพี่ ไม่ว่ากันนะ

26. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0

555 ขอบคุณนะครับ มีอะไรโทรหาได้เลยครับ

ปล ปรกติจะอยู่แถวปั๊ม ปตท ตรงแยกอุดมสุขเกือบทุกวัน ตอนดึกๆ 4-5 ทุ่มขึ้นไป ถ้ายังไงแวะเข้ามาคุยกันได้ครับ

27. ch.surapong

164
    4
    0
    คร้าบ

วันไหนผ่านไป จะเข้าไปทักทายนะครับ

แต่ปั๊มนี้ รปภ. เยอะจัง ผ่านตอนดึกๆทีไร ยืนกันเต็มหน้าปั๊มเลย

28. TaE@TOMARU

23
    1
    0

ไว้จาโทรไปยืมตังหน่อยนค๊าบ

29. kenglek

1,034
    19
    38
    ขอโทษทีครับเจี๊ยบ

ที่ดูแลไม่ทั่วถึง

พอดีช่วงนี้ผมยุ่งๆอยู่ด้วย

จะว่างก็ช่วงมืดๆอ่ะ

ยังไงขาดตกบกพร่องอะไรก็ขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับเจี๊ยบ

แล้วเป็นไงมั่งรถ ชอบป่าวครับ

มีอะไรแก้ไขเอารถเข้ามาได้ทุกเมื่อเลยนะเจี๊ยบ

ยินดีรับใช้ครับผม :D

30. ch.surapong

164
    4
    0
    ครับพ้ม

เดี๋ยวพรุ่งนี้บ่ายๆจะเข้าไปให้ช่วยตั้งประตูหน่อยครับ

กับเก็บงานเล็กๆน้อยๆคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้