ประกาศวันมิตติ้งช่วยกันลงมติด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    เสนอเป็น 28 ก.พ.หรือ 28 มี.ค. ดีครับขอกำหนดเป็น 2 วันนี้นะครับ
    น่าจะโอกันทุกท่านนะครับ ยังไงช่วยร่วมโหวตด้วยนะครับ
    สถานที่ขอเป็นปั๊มน้ำมันJET เลียบใต้ทางด่วนรามอินทราครับ
    หากมีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบก่อนวันมิตติ้ง 3 สัปดาห์ครับ
    ทุกท่านเห็นเป็นเช่นใด ร่วมลงมติด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    เหนด้วยกับสถานที่ครับ แต่วันผมยังไม่แน่ใจว่าจะติดสอบไหม

3. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    ว่างัยว่าตามกันคับ รถผมจะไปถึงไหมเนี้ย เอาคันอื่นไปได้ป่ะ

4. อาลูโตะ

304
    7
    0
    คงได้แหละครับ แต่ถ้าเป็นไปได้อยากให้เอารถมาครับ

5. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ขอเสียงสรุปวันด้วยครับ

6. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    เห็นด้วยกับวันที่ 28 ก.พ. แต่สถานที่จะคับแคบไปหรือเปล่า ลองดูแล้วกันนะ แต่ไปแน่นอน

7. อาลูโตะ

304
    7
    0
    จะขอปิดผลสรุปในวันที่ ๒๑ กุมภานะครับ
    ถือว่าเป็นเอกฉันท์นะครับ
    ส่วนตัวผมว่าสถานที่ไม่แคบหรอกครับเพราะสมาชิกยังไม่เยอะสักเท่าใด
    เวลาในการนัดนะครับ5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ

8. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ผมดีใจนะที่จะมีโอกาสได้เจอกันสักที ผมโหวตให้ 28 ก.พ.นะ

9. อาลูโตะ

304
    7
    0
    งั้นสรุปเลยนะครับว่า 28 ก.พ.52 นี้ครับ

10. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    28 เจอกันครับ ไม่พลาด ๆ

11. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ไม่พลาดเช่นกันครับแต่รถไม่เสร็จครับ

12. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    อยากไปจัง...แต่รถไม่สมบรูณ์...

13. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ข้างบนรถสวยจัง โป่งหลังสวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้