ถามเรื่องบู๊ชยูนิเทน หน่อยครับว่ามีข้อดีข้อเสียอย่างไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วมันราคาเท่าไร แล้วหาซื้อได้ที่ไหน แล้วมันคุ้มกับเงินที่เสียมั้ย แล้วมันมีทั้งหมดกี่ตัวครับ

2. ราคาชุดใหญ่ ครบชุดทั้งหน้าและหลัง ยี่ห้อ Energy มีกี่ตัว จำไม่ได้
    ไม่เคยนับ รู้แต่ว่ามีครบเลยอ่ะ เยอะมาก

ซื้อได้ที่ผมเลยครับ ของสั่งไปแล้ว กำลังจะมา

คุ้มกับเงินที่เสียไปไหม ถ้าเทียบกับของแท้ เบิกศูนย์ ราคาของ Energy
    ก็พอ ๆ กับของศูนย์ครับ เผลอ ๆ อาจถูกกว่าด้วย แต่ทนทาน และให้ตัว
    น้อยกว่า ช่วยให้การทรงตัวของรถเสถียรขึ้นกว่าของเดิมครับ

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ราคาชุดเท่าไรหรอครับ ขอถามดูก่อนนะ

แล้วถ้าบู๊ชตัวไหนเสียแล้วค่อยๆซื้อใส่ได้มั้ยครับ แต่ถ้าตัวไหนมี ซ้าย ขวา ก็เปลี่ยนทั้งคู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้