วางเครื่อง B16tecเล็ก ใช้ปั้มพาวเวอร์เดิมติดรถได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    วางเครื่อง B16tecเล็ก ใช้ปั้มพาวเวอร์เดิมติดรถได้มั้ยครับ หรือว่าต้องใช้ปั้มพาวเวอร์ติดเครื่องB16ครับ หรือว่าเอาของ tec ใหญ่หรือ B18 มาใส่ได้ครับ แล้วใครมีบ้างราคาแพงมั้ยครับปั้ม B16tecเล็กtecใหญ่B18

2. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ใช้ไม่ได้ครับ ต้องใช้ของBด้วยกัน มู่เล่ร่องสายพานไม่เหมือนกัน หรือหามู่เล่เครื่องB16,18,20มาใส่ จะได้หาปั๊มเทคใหญ่ใส่ไปด้วยเลยครับ หรือ ง่ายๆก็หาตรงรุ่นมาใส่ง่ายดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้