มี๊ตติ้งเดือนกุมภามาแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จากที่ได้รวบรวมความอยากจากตัวแรงมาเป็นที่เรียบร้อย

เลยได้ข้อสรุปมาว่าเราจะเอาตัวจี๊ดของพวกเราไปวัดแรงม้า(โม้)
    กันที่ร้านออโต้คาร์ซึ่งผมจะไปติดต่อกับทางร้านเพื่อขอส่วนลดให้กับทางเรา

แต่ก่อนหน้านั้นผมอยากได้จำนวนที่แน่นอนก่อนในการที่เราจะเข้า
    ไปขอส่วนลดจำขอรบกวนทุกท่านเข้ามาลงชื่อและเบอร์ติดต่อกลับ
    เพื่อระบุว่าจะร่วมการมี๊ตติ้งครั้งนี้ด้วยกันนะครับ

ส่วนเรื่องของวันที่เราจะมี๊ตติ้งกันคือวันเสาร์ที่21เดือนกุมภานะครับ(เปลี่ยนแปลงแล้ว)
    ในเวลาน่าจะตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปเลย(เพราะคาดว่าใช้เวลามากพอสมควรเลยครับ)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ติดต่อคุณสุดเขตต์กับพี่จุ้บ ได้เลยครับผม:cool:

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ผมไปด้วยคนได้มั้ยครับ

เด็กใหม่ครับ ไม่เคย อยากไปๆๆ

อิอิ

4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ่า จะวัดกันแล้วเหรอ ไว จัง ว่าแต่ วัดแรงโม้ อย่างเดียว มะมีโปรเจ็ค อื่นต่อ ชิมิ๊

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    คาดว่าจะต่อด้วยหมูกระทะเยี่ยงเดิม อิอิ

6. elmo

2,175
    3
    0
    ใกล้ วาเลนทาย จัง

7. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    อิอิ ไปด้วยคนดิ บอกวันมาด้วยนะท่านประธานที่เคารพ

8. elmo

2,175
    3
    0
    คืบหน้า ถึงไหนแล้วท่าน

9. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ขึ้นไดโนฯที่นั่น
    บอกพี่จุ๊บเลยว่า "สันต์ คอลัมน์จับเช็ง นักเลงรถกระบะ"
    ขอพาเพื่อนๆในคลับขึ้นวัดขอราคาพิเศษคร้า;)
    น่าจะได้คันละ 500- แต่ต้องดูจำนวนรถอีกที
    สว่นพี่เขตตืนี่ตอนซื้อของค่อยไปขอให้ช่วย
    อิๆ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2009
  10. elmo

2,175
    3
    0
    ซื้อของ ๆๆๆๆ น่าสน ลด เยอะ มะพี่

11. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหร่มเรยเด๋วอ้างชื่อป๋าสันต์มั่งดีก่า อิอิ

12. bank_626

921
    2
    0
    ไปวัดแรงโม้กัน บอกด้วยนนะ อิอิ

13. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอ็งไม่ไปดิมีเตะ

14. elmo

2,175
    3
    0
    เอ็งไม่ไปดิมีเตะ <<< ช่าย พี่แบงค์ ต้อง ปาย เพราะเป็นตัวแรง ส่วน ผม มี อะพิสิด ทามผิดมะได้ โหะๆ

15. bank_626

921
    2
    0
    ตลอดเลยเจ้าเป้ รถพี่ไม่แรงหรอก (จิง จิง จิง) นะ

16. elmo

2,175
    3
    0
    อย่างน้อยกะแรงกว่าผม อิอิ

17. elmo

2,175
    3
    0
    พี่ต้ม ชวน คลับอื่นไปด้วยได้เป่า งับ แบบ ว่าไปกันเยอะๆ เผื่อจาได้ ส่วนลดมากขึ้น งิงิ

18. Suntipop

509
    11
    0
    สรุปว่ากี่คนแร่ะเนี๊ยะ
    จะได้แจ้งถูกคร้าบ

19. elmo

2,175
    3
    0
    นั่นดิ ว่าแต่ พี่สันต์ มาอะเป่า อ่า งานนี้

20. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อยากไปด้วยอ่ะ แต่รถจะเสร็จทันหรือป่าวไม่รู้

แล้วรถผมต้องรันอินด้วย ไม่รู้ขึ้นใด้ป่าว

แล้วถ้าผมหาคนจูนไป ค่าไดโนเท่าไหร่

แต่ยังตั้งแคมไม่จบนี่สิ

ว๊ากกกกกก รถไม่เสร็จแล้วคิดมาก

21. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า เอาเป็นว่า ลงชื่อ กันไว้ก่อน ละกานงับ งิงิ

22. Suntipop

509
    11
    0

ไม่พลาดครับงานนี้:)

23. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถ้าไปคืนวันเสาร์ จะทันไหมนะ อยากไปๆ

24. ao_323

1,346
    16
    0
    ทันครับคุณเพ้ง

25. elmo

2,175
    3
    0
    มาเลย พี่เพ้ง ให้เกลียด วัดคนแรก เลยงับ ข้อหารถแรงสุด งิงิ

26. RollriderS

2,318
    9
    0
    เห็นว่าปัญหาเข้านิดหน่อยแล้วอ๊ะครับ
    เพราะว่าทางAutoCarบอกมาว่าวันอาทิตย์คนคุมไดโนหยุดวันนั้นครับ

คิดว่าเราคงต้องย้ายไปเป็นวันเสาร์แทนส่วนเรื่องของเวลานั้น
    ก็จะเริ่มตั้งแต่ช่วงเที่ยงเป็นต้นไปเพราะถ้าเกิดมีมากกว่า10คัน
    จะใช้เวลามากพอสมควรเลยครับ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

27. ao_323

1,346
    16
    0
    วันเสาร์ผมทำงานครับ

มีที่อื่นมั้ย นอกจากออโตคาร์

ที่เค้าทำงานวันทิดอะครับ

แค่ออกความคิดเห็นเล็กน้อย

28. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    หรือว่าลองติดต่อที่DYNO KING ดูครับพี่โอ๋ เห็นมีโปรโมชั่น แต่ไม่แน่ใจว่าหยุดวันอาทิตย์ป่าวอ่ะ

29. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    รถไม่แรงครับน้องเป้ แค่146ตัวกับแรงบิด19กว่าๆเอง
    เด๊ยวดูอีกทึนึงนะครับพี่โอ๋ว่าจะได้ไหมป่าว

30. elmo

2,175
    3
    0
    ของผม จะถึง 100 ตัวเป่าหนอ ไม่งั้น ถ้าไป มะไกลมาก ก็มี test car ศรีนครินท์ อะงับ แต่มะรู้ โปรโมชั่นงับ ตกลง จะ วันเสา หรือ อาทิดดี อ่า นั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้