ขอแสดงความเสียใจกับ คุณเทน ด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ^TK^@HLc, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ได้ข่าวว่ารถชน เป็นอย่างไร บ้าง เป็นห่วงครับ รายงานตัวด่วน ครับ

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เออใช่........เห็นหายไปเลยช่วงนี้ เป็นไงมั่ง..........เทน

3. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เกิดอะไรขึ้นคับพี่

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    พี่น้องชาวHLCพักนี้ทำไมมีแต่เรื่อง
    อย่างไงก็ระวังกันหน่อยคับ
    เป็นห่วงทุกท่าน
    ที่รู้จักและไม่รู้จัก
    เพราะเราไฮลักคลับ

5. เป็นไรมากปะ

6. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เป็นห่วงเป็นไย

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ้าว..น้องฟ้าตรูเป็นไรอีกเนี๊ย..

ใครมีไรคืบหน้า แวะมาบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ เพื่อนๆน้องๆเป็นห่วงครับพี่เทน...

9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0

โห...กว่าจะมาได้นะตาคนเนี๊ย:D

แล้วพี่เทนเปงไงบ้างคับรายงานตัวด่วนๆๆ

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    รายงานด่วน เป็นห่วงมากๆ จากน้องรัก

11. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    เจ้าตัวไปไหนเอ่ย เพื่อนๆรอฟังอยู่ครับ

12. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    เป็นห่วงมากมายครับท่าน

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รู้ข่าวเมื่อวานครับ

ชนท้าย เมื่อวานตอนเช้า อาการประมาณ กันชนคงเน่าหม้อน้ำ กระเดิด เล็กน้อย

แต่ไม่เป็นอะไรมาก เพราะเจ้าของคิดจะอัพสเตปตัวใหม่อยู่ครับ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ่อ ก้อยังดีที่ไม่เป็นไรมากนะคับ
    รอชม น้องฟ้า โฉมใหม่นะคับ พี่เทน

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โธ่...มองหาหน้าจูนนี่เอง....

16. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เทนไปล่อตูดรถอารายล่ะเอาใจช่วยน๊ะกลับมาแรง218ม้าไวไวน๊ะเทน

17. เป็นกำลังใจให้นะคับ

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เสียใจด้วยนะพี่เทน ขอให้กลับมาใฉไลกว่าเก่านะคับ

19. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้ออกมาสวยกว่าเดิมเลยนะครับ

20. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    เสียใจด้วยคับ ขอให้รถใหม่ สวยและแรงกว่าเดิมไม่ต้องคิดมากคับพี่

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เสียใจด้วยนะคับ......

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ มากๆ ครับที่เป็นห่วง (เหตุผลที่ผมรักคลับนี้ก็เพราะทุกคน เป็นห่วงเป็นใยกันอย่างนี้แหละครับ..) ตัวผมไม่เป็นไรครับ เพราะชนไม่แรง..เหตุการ ก็คือ ผมลองเล่นๆ ดูกับไทรทัน ถนนครีนครินทร์จะมีสามเลน ไทรทันอยู่หน้าผม ผมดันตูดมา เราอยู่ขวาสุด ผมจะขึ้นเหลือบไปเห็นซ้ายสุดว่าง เลยหักมาซ้ายสุดแล้วเหยียบส่ง เพื่อตัดเข้าขาวสุดอีกที ปรากฎว่าผมขึ้นได้คับ..แต่จังหวะที่ผมตัดเข้าเลนกลางเพื่อมาขาวสุดไทรทันดันส่งมา เหมือนกันทำให้ผมออกขาวไม่ได้ พอหันไปเลนกลางที่ผมอยู่ ก็เจอวีโก้ ขับชะลออยู่เลยกดเบรคเต็มที่ แต่มันไหลคับ..เลยชนตูดวีโก้เต็มๆ รถผม กันชนแตก กระจังแตก คานตรงกันชนยุบนิดหน่อย..แผงแอร์ยุบ...ตัวยึดกระจังหน้างอ ...รถคู่กรณี กันชนยุบ ดีว่าผมประกันชั้นหนึ่ง คุยง่ายคับ..วันพุทธ นี้จะเอาไปเข้าอู่เพื่อนโต้งคับ....ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงครับ......ขอบคุณจริงๆๆๆๆๆๆๆ

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เสียใจด้วยคับ

24. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ รถซ่อมได้

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    งัยก้อระวังๆ หน่อยครับ เสดไวๆนะ

หน้าจูนด้วยจัดไป

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เวรกรรม.....ขับกันระวังๆกันหน่อยนะครับไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์แบบนี้กับคนรู้จักทุกคนครับ

มีรูปมั๊ยเทน อยากดูอาการน้องฟ้าอ่ะ

27. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ ขับระวังๆกันหน่อยนะครับพี่น้อง........

28. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    ดีแล้วคับที่คนไม่เป็นไร ส่วนรถก็ขอให้กลับมาไฉไลกว่าเดิมนะครับ

29. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ฟาดเคราะห์ไปครับ

ขอให้รถเสร็จออกมาหล่อเร็วๆ น้ะครับ

30. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    โต้ง จัด ให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้