ด่วน !!! เสาร์ 21 นี้วิ่งฟรี !!! เทสต์ฟรี !!! ที่เทพนคร !!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เนื่องจาก วันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ ที่จะถึงนี้ ทางนิตยสาร RACE MAGAZINE ได้จัดงาน RACE DRAG BATTLE DAY ขึ้น ณ สนาม เทพนคร ถ.พระราม2
    ในช่วงเย็น

แต่ในช่วง เวลา 12.00 น. ถึง 18.00 น. ทางผู้จัดก็ได้เปิดให้มีการซ้อมก่อนแข่ง

แต่พิเศษ สำหรับงานนี้ เพื่อพี่ๆน้องๆชาวกระบะ ทุกทีม ทุกคลับ ทางนิตยสาร Race Truck Magazine โดย บ.ก.ต่อ ได้เปิดให้ พี่ๆน้องๆ ชาวกระบะทุกคน สามารถเข้าซ้อมฟรี !! ได้ ตั้งแต่เวลา 12.00-18.00 น. โดยไม่มีค่าใช้จ่าย ใดๆทั้งสิ้น
    และสำหรับ คู่ไหน ที่อยาก ไปประกบคู่ขำๆ ก็แจ้งความจำนงค์ ได้ที่ บ.ก.ต่อ หรือ หากมี จำนวนรถที่มากเพียงพอ อยากจะให้มีการจัดแข่งในรุ่นใด รุ่นนึงเป็นพิเศษ ทาง บ.ก.ต่อ ก็แจ้งมาว่า ยินดี ช่วยเหลือให้พี่น้องได้สนุกกัน ขำๆครับ ถ้ามีจำนวนรถพอเพียง (พูด คุยกันได้ที่สนามเลยครับ)

ย้ำนะครับ วิ่งฟรี ไม่จำกัดรอบ ใครที่ยังไม่เคยแตะผิวแทร็ค สนามแห่งนี้ ก็นับเป็นโอกาสอันดีครับ มีไฟ มีนาฬิกา บอกเวลาตาม ปกติ ครับ ฟรี

แจ้งประชาสัมพันธ์ถึงพี่ๆน้องๆชาวกระบะทุกๆท่านที่สนใจนะครับ

2. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    รับทราบครับ

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ของฟรีื อย่างงี้ไม่ควรพลาดนะจ้ะ อิอิ

จ่ายแต่ค่าเข้าสนาม แล้วก้อมาวิ่งฟรี ขำๆ อิอิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up....

จัดไปครับขาซิ่งทั้งหลาย.......

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    น่าไปลองวิ่งขำๆดูหน่อย

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขอตามไปดูครับ

7. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    แจ่มจริงๆ

8. พี่แบ้งค์สนป๊ะเล่า

เด๋วลากตาเก่งไป อิอิ
    :D

9. pandabank

2,427
    4
    0
    ดีดี ไปกันเยอะๆจะได้ไม่เหงาปาก....อิอิ

บิวเอารถไปวิ่งเปล่า

ดูเสร็จต่อลีโอขอนแก่นเลยไหม555++

10. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ไปไหมพี่แบงค์ ^^

11. pandabank

2,427
    4
    0
    ไปจ้า แชมป์หล่ะไปไหม

เสร็จแล้วไปโดนลีโอกัน555++

งานดีๆไม่อยากพลาดหง่ะ จะไปดูให้ได้

12. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    อัพไปคับ ของเค้าดีจิงๆ

13. naemoto

naemoto New Member Member

14
    0
    0
    ขอไปด้วยคนนะค้าบบบ อิอิ

14. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    โอ้วว..แจ่ม จัดไปอย่าให้พลาดครับ เสาร์นี้

15. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    วิ่งขำๆ......ขับไปหัวเราะไป.....อิอิ

ไปไปไป..................

16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าไม่ติดงาน ได้เจอกันแน่ๆคับ ขำๆ

17. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    จะพาผมไปไหนกันเหรอ รถผมยังไม่พร้อมเลย อิอิ

18. pandabank

2,427
    4
    0
    แล้วจะพร้อมเมื่อไรตาเก่ง

เกียร์ไม่พร้อมก็วิ่งไปเกียร์เดียวเลย555++

19. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    จะดีเหรอครับพี่ ใส่เกียร์ถอยหลังวิ่งละกันพี่ อิอิ

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่าไปลองครับ...

21. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    ไปด้วยคนดิ 555++

ขอแซดนำเพื่อนแบ้งค์แล้วกัน555++

22. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ดูดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้