เรียนผู้เกี่ยวข้องทุกท่านโปรดทราบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Godbringer, 25 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Godbringer

Godbringer New Member Member

33
    0
    0
    จากการที่ทุกท่านได้ไปมีตติ้งกันที่ร้าน Ginger House ได้มีการถ่ายรูปของการมีตติ้งขึ้น

หลังจากที่ทางร้านได้โพสต์รูปมีตติ้งของทุกท่านลงใน Hi5 ของทางร้านได้เกิดปัญหาขึ้นมา

ในภายหลังซึ่งผมได้สงสัยว่าคนในคลับนี้ได้มีปัญหาอะไรบางอย่างกับคนในรูปได้สร้างHi5

http://www.hi5.com/friend/profile/displayProfile.do?userid=402764747

ขึ้นมาซึ่งได้สร้างความเสียหายให้กับคนในรูปเป็นอย่างมากเนื่องจาก Hi5นี้ได้ทำการแอดเพื่อนซึ่งเป็นการ

ประจานคนในรูป ซึ่งในรูปพวกนี้ได้มีรูปของคนในคลับของพวกท่านติดมาด้วย ผมจึงมั่นใจเป็นอย่างยิ่ง

ว่าคนในคลับของท่านได้มีการเกี่ยวข้องกับ Hi5 นี้อาจจะเป็นแฟนของคนในรูปซึ่งไม่พอใจคนในรูปจึง

ได้กระทำเช่นนี้ขึ้น ผมจึงอยากจะขอร้อง ให้ผู้ที่เกี่ยวข้องหรือพอจะทราบเบาะแสของเรื่องนี้ให้บอกกล่าว

ให้ผู้ที่กระทำแบบนี้ ยุติการกระทำแบบนี้เถอะครับ ขอให้เรื่องมันจบเท่านี้เถอะครับ

อย่าให้เรื่องที่แค่เพียงเป็นปัญหาบ้าบอจากรูป 3 รูปทำให้เกิดเป็นเรื่องใหญ่โตขึ้นมาเลยครับ

ผมวอนผู้ที่เกี่ยวข้องในบอร์ดนี้ช่วยจัดการอะไรซักอย่างหน่อยเถอะครับจะเป็นพระคุณอย่างสูง

ขอบคุณครับ

2. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    รอผู้เกี่ยวข้องเข้ามาชี้แจงครับ

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ผมว่าคนโพส ก็พอจะเดาได้ว่าเป็นแฟนใครๆ

ยังไงก็ช่วยดูและนะคับ รับผิดชอบกันหน่อยคับ

น่าจะพอรู้นะว่าหมายถึงใคร

อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อนมากไปกว่านี้เลยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2009
  4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คนที่มีส่วนเกี่ยวข้องหรือคครับคล้ายครับคราว่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกรุณาเช็คคนในปกครองด้วยครับ เพื่อส่วนร่วมนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

5. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    คนในบ้านครัยทำก็น่าจะรู้นะครับ เคลียร์กันให้เรียบร้อยซ่ะนะ งานนั้นไปสนุกกันทั้งนั้น อย่าให้เสียถึงส่วนรวมเลย

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แม่งเล่นไม่เลิก

เข้าแก๊งค์ไหน หัวหน้าตายหมด จริงๆ

ไอ้พวกนี้

แล้วใครทำวะเนี่ย :confused::confused::confused::confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2009
  7. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สนุกกันจิงๆ ใครไม่ได้ไปงานนี้น่าเสียดายแย่

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    net ที่ทำงานเข้าไปดูไม่ได้อ่า มัน อะไรยังไงหว่า.....

9. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ดู แล กัน ให้ ดีๆ หน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้