มิตติ้งเดือน ก.พ. 52 คลอดมาแล้ว (โปรด..อ่าน !!! มีการเปลี่ยนแปลงสถานที่)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันที่ : มิวันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2552

ร้าน : คำบอกเล่า

ที่ตั้ง : เส้นถนนราชพฤกษ์ ตัดกับเส้นพระราม5 แนวร้านเป็นสไตล์ ยุค60

เวลา : พบกัน ณ เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

อื่นๆ : สอบถามรายละเอียดได้ที่เบอร์ 085-9896432 (นายตุ่ย) เพื่อความสะดวกในการเดินทาง

แล้วเจอกันนะครับสมาชิกทั้งหลาย ขอบคุณโซนนนท์มากมายที่ช่วยดูแลเรื่องสถานที่ครับ
    :D:D:D

(เปลี่ยนร้านแล้วนะครับเป็นร้านกระบุงทอง รายละเอียด อยู่กระทู้ล่างๆ อ่านไปเรื่อย ๆ อิอิ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กุมภาพันธ์ 2009
  2. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    แล้วเจอกันคะ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    up up up .... ให้ทราบกันถ้วนหน้า

4. จัดไปพี่เอาเบอร์ไอ้แว่นลงไปด้วยดิพี่กอล์ฟ *0*

5. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    อิอิ ไปแอบดุดีกว่า

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    มิตติ้งปี49-ปีนี้ปีที่52แล้วนะครับ

เอารูปปี49มาเปรียบเทียบให้ดู....มากันเยอะๆนะพี่น้องชาวRTCLUB

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กุมภาพันธ์ 2009
  7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รถก็เยอะตาม

8. TOT เห็นแล้วคิดถึง คุณลุง ง่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว้าว .... รถผมล้อยังขาว ๆ อยู่เลย อิอิ

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ใกล้ถึงวันมิตติ้งแล้วหนาเพื่อนๆทุกคน upหน่อยครับ:)

11. เชิญมาด้วยกันก็ได้ครับ *0*

12. ตาเกียร์เขาหายไปไหนเนียะ - -*

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแล้ว .... เรียกทำไมฟ่ะ คนจะหลับจะนอน 555+ ..... อัพไปเรื่อยๆ จนถึงวันมิตติ้ง หุหุหุ

14. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    อืมมม เห็นรูปตัวเองแล้วมันช่างงงงงงงง :cool::cool::cool::cool:

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถึงนายตุ่ย

อย่าลืมค่าปรับด้วยนะน้องที่เบี้ยว meeting คราวที่แล้วน่ะ... :D:cool:

16. audy!

1,075
    2
    0
    ใกล้แล้วครับ up upupupupup up upupupupup

แล้วต้องแต่งตัวแบบยุค 60 ด้วยรึเปล่าครับ :)

17. audy!

1,075
    2
    0
    ใกล้เข้ามาอีกวันนึงแล้วนะครับ up :)

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ลงแผนที่มาด้วยครับ อย่างละเอียด .....

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เนื่องจากมีปัญหาขัดข้องบางประการ ผมจึงขอเปลี่ยนแปลงสถานที่มิตติ้งใหม่ เป็น ร้านบ้านกระบุงทอง อยู่แถวๆ หลังราชภัฎจันทรเกษม นะครับ วัน-เวลา เดิมครับท่าน

วันที่ : มิวันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2552

ร้าน : บ้านกระบุงทอง

ที่ตั้ง :หลัง ม.ราชภัฏจันทรเกษม แนวร้านเป็นสไตล์คันทรี่

เวลา : พบกัน ณ เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

อื่นๆ : สอบถามรายละเอียดได้ที่เบอร์ 089-1595114 (นายหิน) เพื่อความสะดวกในการเดินทาง

ขออภัยที่แจ้งกะทันหัน มีข้อสงสัยโทรหาผมได้ครับ 083-7007780

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2009
  20. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ......ขอเปลี่ยนชื่อ เป็น...บ้านกระบุงทอง นะ

พี่กอล์ฟอ่ะเขียนผิด

ม่ายช่ายถนนเกษตร-นวมินทร์นะ มันอยู่หลังจัทรเกษม
    อ่ะค่ะ

21. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ลงแผนที่ไว้ให้ค่ะ

เพราะว่างคงไม่มีเวลาไปเซอร์เวย์ที่อื่นอ่ะ เอาเป็นที่นี่แล้วกันนะ

:D:D:D:D

นั่งทำเองมะกี๊เลยนะเนี่ย ....

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D แก้ไขให้แล้วครับ โทษที .... อิอิ ว่าแต่นั่งทำแผนที่เองเลย รวดเร็วทันใจดีนะเนี่ย ปรบมือให้เลยคร้าบ

23. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    จบๆกันไป

24. boylpn

775
    2
    18
    รับทราบ

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ RT CLUB :D:cool:

25. ถ้ากลับมาทันจะโทรไปนะพี่กอล์ฟ *0*

26. boylpn

775
    2
    18
    คันไหนหว่า?

รถกอล์ฟคันที่สีบรอนซ์ ใส่ล้อ RIAL ที่ไม่มีฝาปิดล้อใช่ไหม?

27. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    แล้วเจอกันครับบบบบบ

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ป่าวครับ อันนั้นอดีตรถพี่สู้ครับ เดี่ยวนี้ขับเคอีอยู่ รถผมสีน้ำเงินล้อขาวๆ อ่ะครับ คุ้นป่ะ :D:D:D

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มากันเยอะๆ นะครับทุกคน

30. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ว้าววว...ทริปนี้น่าสนใจจังค่ะ แต่ม่ะมีรถไปเองอ่ะนะ อิอิ

พรุ่งนี้แว้วสิเนอะ...เลิกงาน 17.30 พี่ๆจะรอมั๊ยน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้