รูปต่อคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย KWANG-RT, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KWANG-RT

KWANG-RT New Member Member

18
    0
    0
    เชิญทัศนาคับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    งามแต้ๆ เน้อ...

งามประล่ำประเหลือ.... :D:cool:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คันนี้เองที่ลงหนังสือนักเลงรถเล่มเดือนนี้ ตัวจริง เสียงจริง 555+

4. KWANG-RT

18
    0
    0
    แต่เครื่องเน่าไปหน่อยเนอะ

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    สวยงามดีครับ....แหล่มๆๆๆๆๆๆ

6. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    นั่นน่ะซิพี่ ห้องเครื่องซักหน่อยมั๊ย แกลอนเล็กๆ 70 บาทเอง

น้ำสีชมพู แปลง1 อัน รับรองงามแน่นอนครับ......ฟันธง!!!

7. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ภายในสะอาดมากครับๆๆ อิจฉาจัง อยากได้ภายในแบบนี้ อิอิอิ

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พี่กวงหายไปไหนเอ่ย .... ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ

9. สวยงามเลยพี่กวง *0* เมื่อไหร่จะได้ไปมิตติ้ง ปั้มพี่อีกเนียะ 55

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อืม ..น่าสนใจนะ รอถึงคิวโซนนั้นเมื่อไหร่ จัดไปเลยดีมั้ยพี่กวง จะได้ไปกินขนมหวานที่นั่นอีก 555+

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    นึกถึงบรรยากาศ

เพราะว่าได้ไป meeting ในปั๊มแค่ครั้งเดียวเองตอนที่เป็นสมาชิกครั้งแรกที่ปั๊ม ปตท. ตรงถนนวิภาวดี-รังสิต อยากไปบรรยากาศแบบนี้อีกเหมือนกันนะเนี่ย... คิดถึง :D:cool:

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อืม ครับ ... บรรยากาศตามปั๊มนี่มันดูสบายๆ ไม่ซีเรียสดี ไม่เชื่อดูตามรุปเก่าๆ ได้เลย อิอิ

13. KWANG-RT

18
    0
    0
    เห็นด้วย..:):):)เออกอล์ฟเบอร์มือถือพี่เปลี่ยนใหม่นะ....087-716-3663 / 086-336-4591

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบคร้าบพี่ .... ผ่านไปแถวปั๊มจะแวะไปหา :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้