น่าจะร่วมตัวคนในคลับไปถ่ายรูปหมู่กัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ballpendora, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballpendora

ballpendora New Member Member

56
    1
    0
    พี่ๆผมว่าน่าร่วมตัวกันไปถ่ายรูปหมู่ที่พุทธมลฑล
    ผมว่าบรรยากาศสวย......แล้วไปนั่งกินข้าวตรงถนนอักษะด้วย..แบบนี้สุดๆไปเลย
    นัดกันให้หมดมีพี่ๆคนไหนสนใจมั่งคราบ

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ซี๊ดดดดดดดดด...!!

3. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    มาซิครับบ้านผมก็ออยู่แถวนั้น มากันหลายๆคันนะครับ

4. ballpendora

ballpendora New Member Member

56
    1
    0
    ขอความคิดเห็นพี่ๆด้วยคับว่ามันดีไม
    แล้วพี่แต่ละคนคิดเห็นเป็นยังไง

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ...

6. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    พร้อมเสมอ ตามรุ่นใหญ่เขาว่าเลยครับ

7. อูยยยยยยยยยย แต่ละที่ :cry:

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คงต้องหาที่อื่นครับ เนื่องจากมีวังสมเด็จพระบรมโอรสาธิราชอยู่ที่นี่
    ร้านอาหารก็ปิดตัวลงไปเยอะมาก เหลือแต่ร้านใหญ่ๆเท่านั้นเพียงไม่กี่ร้าน
    แล้วรถในคลับมีแต่ระดับเทพกันทั้งนั้นถูกยึดไปมันจะไม่คุ้ม
    แค่ขับรถเปิดเครื่องเสียงยังไม่ได้เลย คงต้องหาที่ใหม่นะครับ

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ถ่ายหมู่น่าจะถ่ายลงหนังสือครับ ตอนนี้ติดต่อหนัอสือในเคลือ กรังปรีย์ ไว้แล้ว
    พวกผมรวมตัวกันเกือบทุกอาทิตย์อยู่แล้วครับ...ถ้าสะดวกมามิ๊ตติ้งเชิญครับ

ถูกต้องครับ...

สระบุรี - กทม. ไม่ถึง 100 กม. ครับ

10. ปัญหามันคือไปไม่ถูกนี่แหละ55

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีการถ่ายรูปลงหนังสือเมื่อไร
    จะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน นะครับ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    แหล่มเลย

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหล่มคับท่าน รอเวลานี้มานานแว้ววววว

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เส้นกาญจนาที่เราไปมิตติ้งและไปรับเสื้อคลับ...น่าจะเป็นโลตัส...ผมว่าน่าจะดีนะ...เพื่อนๆว่าไงกัน แต่ขอก่อนสงกรานนะ..ไม่ได้ไปเยี่ยมเยือนพี่น้องฝั่งธนนานแล้วด้วย.....

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0

รออยู่ครับพี่ เปิดตัวให้ทั่วโลก รู้ไปเลยว่าเมืองไทยมี

+++ Hilux Club +++

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามา Up Up Up ให้ดังๆ กันครับ

17. ว๊ายยย...กล้องถ่ายรูป กลัวววววว.....

18. จะลงของหนังสือ Race Truck ด้วยเป่าจะติดต่อดูคับ

19. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รอรถผมด้วยนะครับ

20. ไปแบบเปลือยกะบะไปเลยครับ :D

21. จัดเลยครับ เผื่อเราได้ส่งไมตี้ดำลงหน้าปกกะเขามั่ง :D

22. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ลงด้วยคันนึงนะ

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จัดปัยยย

24. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ก่อนถ่ายลงหนังสือ ก้อมาหาน้อง ๆ ฝั่งธนฯ บ้างก้อได้คับพี่
    เปลี่ยนบรรยากาศ ผมไปหาพวกพี่ไม่ไหวอะคัฟ เลิกงานก้อเย็น ค่ำ มืด ดึกดื่น แล้วอะ
    แต่ถ้ามีโอกาศผมจะไปหาพวกพี่แน่ อยากรู้จักตัวเป็นๆคัฟ ....... อิอิ

25. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    ดีครับ สนับสนุน

26. บอกผมด้วยน่ะ ไม่ค่อยมีเวลาได้ไปรวมตัวด้วยเลย

27. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

หนังสือเพล์บอยป่าวครับ,,,,,,,:D

28. EAT-J

EAT-J New Member Member

18
    0
    0
  29. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    โอ๋ย..อยากไปด้วยจัง

30. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ก้อยากให้มา meeting แถวถาคอีสานบ้างจัง จะพาไปกินลาบ กินก้อย กินต้มแซบ กินตำาบักหุ่ง เป็นต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้