Tein HA ที่บิดปรับหนืดที่หัวโช๊คหักใครมีวิธีปรับได้มั่งคร๊าบ......ช่วยที่นะ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Keng_EG95, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng_EG95

Keng_EG95 New Member Member

2
    0
    0
    Tein HA ที่บิดปรับหนืดที่หัวโช๊คหักใครมีวิธีปรับได้มั่งคร๊าบ......ช่วยที่นะ ขอบคุณครับ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    หมุนตามเข็ม บวก ทวนเข็ม ลบ คับ

หมุน2-3กิ๊ก ผมว่าไม่ค่อยรู้สึกนะ ถ้าอ่อนสุด กับ หนืดสุด ล่ะชัดเลย

3. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ปุ่มสำหรับหมุนปรับความหนืดของโช๊ค หักเลยเหรอคับ .......สงสัยต้องเข้าศูนย์แล้วนะคับ....

4. Keng_EG95

Keng_EG95 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับสำหรับคำแนะนำ

5. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เอ้ากรรม อ่านไม่ละเอียดเลยตอบวิธีหมุนไปซะงั้น

ปุ่มหักหรือแกนมันขาดในคับ ลองถอดออกมาดูก่อนคับ ยืดๆยุบๆดูว่ามันยังหมุนได้รึเปล่า

ถ้ามันขาดในก็ต้องเปลี่ยนแกนเลยล่ะคับ

6. FITGD3*SPooN*

FITGD3*SPooN* New Member Member

21
    0
    0
    รองติดต่อที่นี้ดูครับ เคยเห็นเค้าทำอยู่ที่นี้มีอะไหร่ของเทอินเปียนได้ครับ
    โทร 0897956138 พี่ต้อง อู่TUBE น่าจะรุจัดกันดีนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้