Mugen rnr

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย หนู่อิน, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนู่อิน

หนู่อิน New Member Member

16
    0
    0
    Mugen rnr มีขนาดที่ใส่EKได้แบบไม่ต้องรองสเปเซอร์มั้ยครับ ตามหามาเจอแต่15กว้าง6.5"offset+45 (3D)รุ่นนี้เนี๊ยมี กว้าง6.5" offset40ลงมามั้ยครับจะได้ตามหาต่อไป แล้วถ้าเอา+45มาใส่จะสวยมั้ยครับใครใส่อยู่บ้างรบกวนขอดู ทีครับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    Mugen RNR รู้สึกจะมีสเป็คเดียวเลยครับ

ใส่ EK ไม่น่าเกลียดหรอกครับ อาจจะหุบนิดนึง แต่น่าจะใช้งานสบายดี

ปล.แค็ตตาล็อคข้างล่างเป็น Mugen ของ EK เลยครับ

มีสเป็คล้อบอกอยู่ ลองมองดีๆครับ

EK+Mugen RNR

:)

3. หนู่อิน

หนู่อิน New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณGAB ช่วยตัดสินใจได้มากเลยครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ด้านหน้า หุบนิดนึง

แต่ด้านหลังเยอะหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้