หม้อน้ำ B16 ใสกับเครื่อง D16 ได้เปล่าครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย นายหนึ่ง, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเครื่อง D16A จะเอาหม้อน้ำของ B16 มาใสได้ไหม ต้องเปลื่ยนท่อน้ำไหมครับ ช่วยบอกที่
    ผมหาหม้อน้ำ 2 ช่อง คอเล็กไม่ได้ เลยจะเอาของ B16 มาใสนะครับ

1. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ใส่กันได้ครับ แต่ต้องหาคอเหมือนกัน มันมีทั้งคอเล็กคอใหญ่

2. mac4

mac4 New Member Member

22
    0
    0
    เข้าร้านหม้อน้ำให้เขาเปลี่ยนคอให้ห็ได้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้